อยากเป็น กู้ภัย ต้องทำไงบ้างครับ

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย NONLIMIT, 8 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    พอดีมีแรงศรัทรา อยากเป็นหน่วยกู้ภัย อ่ะคับ อยู่แถวสายไหม สะพานใหม่ แนะนำด้วยครับ อยากช่วยเหลือผู้ประสบอุบัติเหตุ :D;)

2. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    สายไหมสะพานใหม่นี่คุ้นๆวุ๊ยว่าใครวิ่งเหตุอยู่แถวนั้น....แต่มันติดอยู่ตรงที่ว่านึกไม่ออกเนี่ยอ่าดิ

3. NONLIMIT

59
    0
    0
    ช่วยแนะนำหน่อยครับ อยากช่วยเเหลือ:sad::sad:

4. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    มี RCT#005 วิ่งอยู่แถวนั้น เด๊ยวจะหาเบอร์มาให้ใจร่มๆ

5. ตั้น

948
    0
    0
    ท่านหัวหน้าเผ่าบอกว่าใจร่มๆ....ใจน้ำแข็งๆเหมือนกันป่าวหว่า...หุหุหุ

6. NONLIMIT

59
    0
    0
    ขอบคุณมากๆๆเลย:rolleyes:

7. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ต้องทำใจก่อนเลยครับ ทำกู้ภัยจะโดนด่ามากชมน้อยและกัดกันเอง จะเหมือนพวกนักการเมืองเลย

8. black-magic

black-magic New Member Member

164
    0
    0
    ทำให้ดีที่สุดครับ อย่าทำผิด ถ้าคุณทำผิดแม้แต่ครั้งเดียวคุณจะไม่ใช่กู้ภัยด้วยใจ

9. NONLIMIT

59
    0
    0
    เยี่ยม เห็นด้วย อย่างแรง:cool:

10. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    แค่คุณ คิดที่จะทำดี เราก็ นับถือ คุณแล้ว ครับ ( โปรดจงจำไว้ด้วย อุดมการณ์ )

11. ตั้น

948
    0
    0
    ใครป่วยอ่าคับ...5555+ นิ๊สนึงนิ๊สนึง

12. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0

อุ้ย!! ปืนใครลั่น

13. black-magic

black-magic New Member Member

164
    0
    0
    555

14. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    เป็นกำลังใจให้นะครับ

15. Anan124

Anan124 New Member Member

3
    0
    0
    ...ลั่นดัง " แป๊ก!!! "รึป่าวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้