ดริฟท์ฟรี!!! มีของรางวัลแจก วันเสาร์ที่ 8 ก.ค. นี้

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย News, 1 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. News

News Member Super Moderator

950
    3
    18
    วันเสาร์ที่ 8 กรกฎาคม ในรายการ TOYO DragWar มีกิจกรรมเสริมพิเศษสำหรับนักดริฟท์โดยเฉพาะ
    เริ่มต้นก่อนเที่ยงด้วยรายการ TOYO Drift School อ่านรายละเอียดได้ที่นี้ http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=82227
    ช่วงบ่ายๆ เย็นๆ ซ้อมฟรีสำหรับรถทุกคนที่สนใจ ดริฟท์สวย ดริฟท์ดี เรามีรางวัลให้

ดูภาพซ้อมฟรี เมื่อเดือนที่แล้ว

ดริฟท์ออกนอกเส้นทางได้ รถไม่เสียหาย

ดริฟท์ได้พร้อมกันหลายๆ คัน

พักรถเติมน้ำระบายความร้อน

แข่งเสร็จแล้วก็รับรางวัลกันไป

แก้ไขล่าสุด: 1 กรกฎาคม 2006
  2. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

งานนี้ สนุกมากมากเลยครับ ,, ทั้งใหญ่ทั้งกว้าง ไม่ต้องมานั่งห่วงรถแหก เลยครับ :)

สนามหน้ามะพลาดครับบ ,, ขอบคุณพี่ เก่ง และ ทีมงาน TOYO มากมากครับ

3. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    รถเสร็จแล้วเจอกัน ครับ พยามจะไม่พลาดครับ

4. น่าสนใจมากคับ
    นุนหนาน

deaw_spoonปลาดิบ

5. พวกพี่ที่เค้าเก่งๆแข่งด้วยมะ(ถ้าไม่แข่งก้อดีนะมือใหม่ๆได้มีโอกาศได้รางวัล)

6. gtr_golf

gtr_golf New Member Member

60
    0
    0
    สุดยอดดด

7. Benz[R]acinG

Benz[R]acinG New Member VIP

56
    3
    0
    ขอไปชมหน่อย ...

8. ~Mr.ChilL~

~Mr.ChilL~ New Member Member

34
    0
    0
    แจ๋วแหว๋ว~*

9. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ถ้าเป็นผมน่ะผมจะไปซ้อมและขับเล่นอย่างเดียว เรื่องการแจกรางวัลน่าจะให้มือใหม่ๆดีกว่าน่ะครับจะได้มีกำลังใจเล่นกันเยอะๆครับ ขื่นเอามือเก่าๆไปแข่งมือใหม่ก็แย่อ่ะสิครับ

10. arm12

arm12 Guest

0
    0
    0
    สอนวิธีการดริฟด้วยคับ

รบกวน..พี่ๆๆช่วยบอกขั้นตอนการดริฟทีคับว่าต้องทำยังไง...อยากทำได้มั่ง.....เกียร์ออร์โต้อ่ะคับ.....ขอบคุณคร๊าบบบบบบ

11. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ใกล้จะวันเสาร์แล้ว รถยังนิ่งอยู่หน้าบ้านน แล้วจาได้ไปมั้ยเนี้ยะ เฮ้อ

12. iggy3443

iggy3443 New Member Member

10
    0
    0
    อยากปายแต่ม่ะมีรถง่า T-T

13. hata

hata New Member Member

21
    1
    0
    น่าสนุก ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้