ถึงน้าเป้ สนามหลังซีคอน

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย lookmoo, 8 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lookmoo

lookmoo New Member Member

15
    1
    0
    พอจะมีวิ่ง Drag บ้างป่าวครับ วันนั้นผ่านไปดูสนามมา แต่รู้สึกว่าทางตรงจะมีน้อยมาก ช่วงเบรคก็น้อย ว่าจะเอารถไปวิ่งเล่น ๆ กันกับเพื่อน ๆ ในคลับ พอมีลุ้นป่าวก็ไม่รู้ เห็นมีล้อหน้าจักรยานอยู่คันนึงน่าจะวิ่งดีน่ะพี่ ยังไงก็ช่วยแนะนำบ้างน่ะครับ เห็นว่าไม่ไกลจากบางแสนเท่าไร เพราะไปเรียนอยู่แถวหนองจอกอ่ะครับ ถ้ามีมิตติ้งก็อยากไปอยู่เหมือนกัน เพราะทางนี้เริ่มชวนเพื่อน ๆ มาได้หลายคันแล้วเหมือนกัน แต่ส่วนมากจะมีแต่ ZX ซ่ะส่วนใหญ่

2. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    โอว์แดรกเลยเหอๆน่าหนุกๆแก้เหงาได้เหอๆ

3. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ไว้จะโทรแจ้งรายละเอียดอีกทีครับต้นว่าแต่ฝนตกชุกมั๊ยที่นั่นน่ะ???

4. lookmoo

15
    1
    0
    ..

ช่วงนี้ก็มีบ้างครับ แต่เริ่มน้อยกว่าอาทิตย์ที่แล้วอ่ะครับ ฝนก็ทิ้งช่วงไปบ้างแล้ว แล้วเมื่อไรจะมามิตติ้งแถวนี้อีกล่ะครับ ไม่ได้เจอน้าเป้ตั้งนานแล้ว

5. oat (หิหุ)

oat (หิหุ) New Member Member

67
    0
    0
    หนู อยาก ลง drag ง่ะ

6. " Su^PER^cuP "

" Su^PER^cuP " Member Member

36
    2
    8
    จัดไปเพ่ 50 เมตร พอ แบบยี่ปุ่นไปเลย สนามพออยุ่แล้ว อิๆๆ

7. god army

3,198
    77
    0
    ชุมนุมเหล่ารถแรงจากทั่วสารทิศครับทั้งจันทบุรี/ตราด/ชลบุรี/ปากน้ำ/รังสิต/นครปฐม/ราชบุรีเตรียมตัวครับได้เจอกันแน่ๆ

8. JokerZX

JokerZX New Member Member

108
    2
    0
    โอ๊ต สู้ๆ .. :D

9. god army

3,198
    77
    0
    สู้ๆๆจะสู้กำบใครดีน๊า

10. lookmoo

15
    1
    0
    ดี ๆ คับมากันเยอะ ๆ หนุกดี ว่าแต่จะพร้อมกันเมื่อไรน้า อยากไปเห็นเพื่อน ๆ วิ่งกันหลาย ๆ คันน่าหนุกดี

11. god army

3,198
    77
    0
    ต้องทดเวลาแล้วท่านเครื่อง90ccน่ะ???

12. lookmoo

15
    1
    0
    ได้ครับ ไม่มีปัญหา ว่าแต่ทดเยอะป่าว แล้วไม่มี 90 บ้างเหรอครับ

13. god army

3,198
    77
    0
    มาขี่เล่นกันขำๆครับถือว่าเป็นการลองperformanceของรถครับว่าที่ใส่ๆกันเข้าไปนั้นน่ะมีผลยังไงลองเปลี่ยนลองไล่กันในสนามดีกว่าปลอดภัยไร้กังวลสบายตัวสบายกระเป๋าอิอิ

14. oat (หิหุ)

oat (หิหุ) New Member Member

67
    0
    0
    หุหุ 200 เมตรมีป่าวอ่ะ 50 เมตร รอบยังไมมา 5555+

15. lookmoo

15
    1
    0
    ดีครับ เอายาวหน่อยก็ดี จะได้วิ่งกันมันส์ ๆ แล้วจะมีรวมกันอีกครั้งช่วงเดือนไหนเหรอ

16. god army

3,198
    77
    0
    สนามหลังซีคอนน่าจะประมาณนั้นแหละโอ๊ต
    ปล.ถ้าจะมาให้มาแต่เช้าเลยไม่งั้นหน้าซีคอนมีด่านแน่ๆ

17. asuji

asuji New Member Member

168
    2
    0
    ตกลงกี่เมรตอ่ะ

18. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    อยากไปด้วยจังเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้