ขออยู่ด้วยนะคับ

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย Black_Edition, 20 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Black_Edition

Black_Edition New Member Member

83
    1
    0
    ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ธันวาคม 2008
    ^^ FaNGy ^^ ถูกใจสิ่งนี้
  2. goldfishiie

goldfishiie Member VIP

125
    2
    18
    ยินดีต้อนรับ ครับ ผม มีเบอร์ติอ ต่อมั้ยครับ

3. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    ยินดีต้อนรับนะโยม พักพิงทางใจให้สบาย ขอให้ไปสู่... เอ๊ย~! ! ! ยัง~! ! ! :D :D :D

ยินดีต้อนรับครับผม ดูจากชื่อแล้วก็พอจะรู้ถึงแรงดลใจในการให้ความสนใจในบอร์ดนี้ แถมเป็นกระทู้แรก

ที่ตั้งซะด้วย ยังไงหากมีความคืบหน้าเรื่องกิจกรรมจะแจ้งให้ทราบในโอกาสต่อไปนะครับ (ซึ่งเร็ว ๆ นี้ก็น่า

จะมีแล้วล่ะ) ถึงเวลานั้นจริง ๆ อยากให้มาร่วมด้วยนะครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้