ฝากเนื้อ ฝากตัว ด้วย ครับ กำลัง ฝึก drift เลย

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย neilpryde, 30 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neilpryde

neilpryde New Member Member

9
    0
    0
    accord บ้านๆ แต่ เกียร ธรรมดา พยายาม drift มาหลาย ที ไม่ ค่อย ประสบ ผลสำเร็จ วันไหน แก๊ง นี้ ว่าง ช่วย สอน ผม หน่อย นะ คร้าบ ขอบคุณ ล่วง หน้า ครับ

2. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ยินดี ครับยินดี ทิ้งเบอร์ติดต่อกับชื่อ ไว้ด้วยนะครับ

3. neilpryde

neilpryde New Member Member

9
    0
    0
    [email protected] ผม ชื่อ ม่อน นะ ครับ 014464774 ก็ พี่ ช่วย add ผม หน่อย ละ กัน ครับ แล้ว วันไหน ไป drift ก็ บอก ผม หน่อย นะ ครับ ขอบคุณ ล่วงหน้า ครับ:) :) :) :)

4. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

5. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    ได้เหยื่อ เอ๊ย~! ! ! ได้ผู้ให้ความสนใจเพิ่มอีกราย ยังไงก็ยินดีต้อนรับครับ :D

6. Tactice of city

Tactice of city New Member Member

168
    1
    0
    แล้วเจอกัน ในเร็ววันนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้