น้ำมันเกียร์

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย nong_9395, 11 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nong_9395

nong_9395 New Member Member

8
    1
    0
    สอบถามหน่อยนะคะ

พอดีว่าจะเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ อ่ะค่ะ เกียร์ auto
    แต่ไม่เอารถเข้า 0 สามารถซื้อไปให้เค้าเปลี่ยนให้ได้มั้ยคะ
    แล้วถ้าได้นี่ ต้องใช้น้ำมันเกียร์แบบไหนอ่ะคะ
    ช่วยนิดนึงนะคะ ไม่รุ้จิงๆ -*-
    รถนู๋ exi เกียร์ autoค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ
    น้องค่ะ :D

2. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    น้ำมันเกียร์สามารถซื้อไปให้เค้าเปลี่ยนให้ได้ครับ (แนะนำของ 0)

3. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ใ ช้ ข อ ง 0 ดี สุ ด แ ล้ ว คั บ น้ำ มั น เ กี ย ร์ ส า ม า ร ถ

ซื้ อ ไ ด้ ต า ม ร้ า น ข า ย อ ะ ไ ห ล์ ทั่ ว ไ ป คั บ

4. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    น้ำมันเกียร์ ควรที่จะใช้ของ 0 คับ
    เปลี่ยนที่ 0 ก็ได้ 400 กว่าบาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้