ขออนุญาติหน่อยครับ ขอถามเรื่องแอร์ คือรถผมตู้แอร์รั่ว ไปหาช่าง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Nithi Kongkhlai, 27 พฤษภาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nithi Kongkhlai

Nithi Kongkhlai Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาติหน่อยครับ ขอถามเรื่องแอร์
    คือรถผมตู้แอร์รั่ว ไปหาช่าง ช่างบอกเปลี่ยนตู้+ไดเอ้อ+น้ำยาค่าแรง จบทั้งหมดที่3300แพงรึป่าวครับพี่ๆ

2. ไม่แพงครับ ถ้าสำเร็จจบไม่ต้องไปแก้ใหม่ (ถ้าได้ตู้แอร์ของแท้ ยิ่งดี)

3. ไม่แพงครับ

4. ตู้มือหนึ่งรึมือสองคับสอบถามดีๆนะคับ

5. ไม่แพง ดีแมคผมทำมา4พันกว่า

6. คันนี้ b14 ปี95 ga16 de vtc 120 hp

7. ไม่แพงครับ

8. เอามาฝากคับ

9. Lek Drag

Lek Drag Guest

0
    0
    0
    ไม่แพงถ้าเย็นฉ่ำซ้า

10. Kris Dio Kant

Kris Dio Kant Guest

0
    0
    0
    ถ้ามือหนึ่งหมดถูกมาก ผมมือสองห้าพัน ใช้ยาวเลย

11. Nithi Kongkhlai

Nithi Kongkhlai Guest

0
    0
    0
    ขอบคุนทุกๆความคิดเห็นมากครับ เกบไว้เป็นความรู้ครับ

12. Samnao Khewchaum

Samnao Khewchaum Guest

0
    0
    0
    ไม่แพงของผมนีโอ6500

13. Nong Rc

Nong Rc Guest

0
    0
    0
    ไม่แพงครับที่ร้านผมเปลี่ยนอยู่ 3500

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้