เส้นยึดครับ เลยต้องยืดดเส้นหน่อยยย ^^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pittayarat Kumacharearngul, 2 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เส้นยึดครับ เลยต้องยืดดเส้นหน่อยยย ^^

1. เสียงท่อแหล่มดี

2. แหะๆๆ ขอบคุณมากๆๆครับผมมม งั้นบอกสูตรไว้เลยเผื่อใครถาม เฮด4-1 พักกลางไส้เกลียว ลำ2นิ้ว พักปลายไส้ตรง ^^

3. รถผมเดิมสุดๆ ทั้งเครื่องทั้งคน ^_^

4. เดิมๆขับมันสสุดละพี่ แรงแบบพอเพียง แต่เหนียวสุดๆ 5555555+

5. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    เสียงเพราะมากครับ

6. 1.5 รอบมาอย่างใว ทำแค่ท่อจริงอ่ะ :)

7. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    เสียงได้ใจมากๆ

ขอบคุณคร๊าฟฟฟ เครื่องไส้เดิมๆยังไม่เคยเปิดฝาครอบวาวลเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้