เปลี่ยนแหลกแล้วมันตั้ง0ไม่ได้ เป็นเพราะอะไรหรอคับ ช่างบอก น๊อตตั้งไม้กล้องมันขันสุดแล้ว

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Aün Pättäkon, 8 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aün Pättäkon

Aün Pättäkon Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนแหลกแล้วมันตั้ง0ไม่ได้ เป็นเพราะอะไรหรอคับ ช่างบอก น๊อตตั้งไม้กล้องมันขันสุดแล้ว

2. น็อตอะไรคับ

3. Aün Pättäkon

0
    0
    0
    น๊อตตั้ง 0อะครับ

4. น็อตที่แล็คใช่ไหมคับ

5. Aün Pättäkon

0
    0
    0
  6. ลูกหมากปลายแล็คใช่ไหมคับ

7. Aün Pättäkon

0
    0
    0
    ถูกต้องผมเรียกไม่ถูก

8. ถ่ายรูปให้พี่เค้าดูหน่อยคับตัวไหน

9. เหมือนผมเลย ตอนแรกเลี้ยวซ้ายขวาไม่เท่ากัน พอไปตั้งให้เลี้ยวเท่ากันมุมโทมันเพี้ยน(ล้อหุบเข้าหากัน) เพราะตัวตั้งมันสุด เลยกำลังสงสัย 1.ปีกนกเคยเปลี่ยนมา อาจไม่ตรงรุ่น 2. แร็คหรือลูกหมากอาจจะไม่ตรงรุ่น 3. ช่วงล่างมีอะไรคด เพี้ยนไปแล้ว 3

10. Aün Pättäkon

0
    0
    0
    ดันๆๆๆครับ ผมนี้ นี้ท่วมตัวเลย5555+

11. หาลูกหมากให้สั้นลงครับ รุ่นไหนก็ได้ ให้ระยะปรับตั้งได้ ผมก็เคย บางทีแต่ละข้างก็สั้นยาวไม่เท่ากันครับ

12. Aün Pättäkon

0
    0
    0
    ต้องเปลี่ยนลูกหมากใช้มั้ยคับ

13. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    1. Rack ไม่ตรงรุ่นมั๊งครับ 2. ถ้าเปลี่ยน rack ไม่ได้ ก็เปลี่ยนลูกหมากคันชักครับ ถ้า toe เป็น บวก ก็เปลี่ยนให้สั้นลง ถ้า toe เป็นลบ ก็เปลี่ยนให้ยาวขึ้นครับ

14. Aün Pättäkon

0
    0
    0
    ขอบคุนครับ ผมรอน้าอยุ่พอดีเลย น้าพรมผมยังเอาอยุ่นะครับ สีแดง ในตำนาน ขอซ่อมช่วงล่างก่อนนะครับ ถ้าผมมีเงินครบผมวิ่งไปเอาเลย #อยากได้ พรมแดง

15. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ครับ... ตามสบายครับผม ผมไม่รีบครับ ปล. ไม่ต้องเรียกผมว่า "น้า" ก็ได้ครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้