เสื้อ T-Shirt BLUEBIRD CLUB

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม...........
    มาตั้งกระทู้ไว้ เพื่อรวบรวมสมาชิก
    ที่ต้องการเสื้อ T-Shirt (เสื้อยืดคอกลม ใส่เล่น) อ่ะครับ...............

คณะผู้จัดทำ จะรวบรวมจำนวนๆ นึง
    แล้วจัดทำเป็น lot ไป.........

ซึ่งทั้งนี้ สมาชิกท่านที่ต้องการเสื้อ จะต้องแจ้งจำนวน
    และขนาดของเสื้อที่ท่านต้องการ พร้อมสำรองจ่ายสตางค์
    ค่าเสื้อตามจำนวนที่สั่งล่วงหน้า เพื่อการดำเนินงานที่ถูกต้องและรวดเร็ว

ขอบคุณครับ........... :D

2. JOEU11

JOEU11 New Member Member

37
    0
    0
    พี่ คับ ผม ให้พี่นุ ไป ทำ นาน แล้ว ยังไม่ได้ เลย นี้ จะทำของใหม่กันอีกแล้ว หรือ พี่นุ คับ ช่วยแจ้ง ผม หน่อยนะคับ ผม พยายามโทรหาพี่ แล้ว แต่ ติดต่อพี่ไม่ได้ เลย 089-188-6911 เบอร์ นี้ ถ้ายังไง ก็ เอาเสื้อ ผม ทำยใหม่เลยนะคับ จะได้ไม่ตกรุ่น

3. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ขอกระผม 1ตัวครับ ไซท์M ครับ

4. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ของกระผม ขอ 2 ตัวครับ size XL ครับ

5. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    พี่โต้งขอเลขที่บัญชีเลยครับ........................จ่ายก่อนรับของทีหลังครับ

6. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    :D:D:DXXXXXL 1ตัวบุ๊งบิ้ง S 1 ตัวแอนท์ รวมเป็น 2 ตัว:D:D:D

7. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    L 1 ตัว ของป๋มเอง S 1 ตัวของ แฟนคับ

8. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม.............
    เลขที่บัญชี............. มันจะดีเหรอครับพี่ๆ .........
    เพราะมันเป็นบัญชีส่วนตัวอ่ะครับ....... ตอนนี้ธนาคาร... เหว... อะไร:D
    ก็ไม่ยอมให้เปิดบัญชีกลาง .......... เดี๋ยวผมเห็นแก่ตัวขึ้นมา
    ผมเอาเงิน(โกง) ไปใช้หน้าด้านๆ เลยนะ..............

ฮิ้ว.............. :D

9. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

อ่ะ.....จริงหรอพี่

10. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    ไม่เคยกลัวเลยครับถ้าคิดจะโกง

ผม XL 1 ตัว และ M 1 ตัว ครับ

และอย่าลืมบอกเลขบัญชีด้วยนะครับ

11. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D จริงครับ........... พี่ OATH เพื่อน.... :D

:D อิอิ
    พอดี ผมกลัวน่ะสิครับ.........
    เลยไม่คิดจะโกง........... อ่ะครับ พี่ jack :D

12. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    เอาบัญชีผมก็ได้นะ..........พี่.........ผมไม่กลัว...............อิอิ

13. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อ่ะ.............. ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :D

14. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ผมว่า เราอยู่กันด้วยใจ ไม่ต้องเปิดบัญชีกลางหรอกครับ

15. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ผมอยาก เสื้อ คอปก อะคับ เอา XL นะคับ

16. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    ......ถ้ามีบัญชีกลาง ผมว่าคนทำงานจะสบายใจกว่ามัยครับ....

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    รายนาม.............
    1. คุณพี่โจ้ U11 ไม่ระบุจำนวนและขนาด
    2. คุณพี่ทศ U12 รับ 1 ตัว ขนาด M
    3. คุณพี่หลง U12 รับ 2 ตัว ขนาด XL
    4. คุณพี่บุ๊งบิ๊ง U12 รับ 2 ตัว ขนาด XXL และ S
    5. คุณพี่โยโย่ U12 รับ 2 ตัว ขนาด L และ S
    6. คุณพี่แจ๊ค U12 รับ 2 ตัว ขนาด XL และ M
    7. .....................

ยอดตอนนี้........
    S = 2
    M = 2
    XL = 3
    XXL = 1

8 ตัวครับ....... :D

18. OATH

1,605
    4
    0
    เอ่อ โทด นะ ครับพี่

ผมเสนอ อยากได้เป็น เสื้อ โปโล สี หวานๆๆๆๆๆ อ่ะ คับ

19. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ

พี่โต้งครับโปรดช่วยทำเสื้อแบบนี้ให้ด้วยนะครับ........เอาxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxlllll 1 ตัวครับ

20. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    ผมว่าโปโลก็ดีนะครับ แบบว่า โปโลๆ ผมใส่เสื้อโปโลแล้ว หล่อสุดแล้ว อิอิ

21. new@nymph

12,042
    38
    0
    เสื้อโปโลมันต้องใช้วิธีการปักอะครับเคยคุยกันทีนึงแว้วววว.........มันทำไม่เยอะค่าบล๊อกปักมันแฟงมากอะครับ..............แพงก่า...เสื้อสีขาวฟ้าอีกครับ

22. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อ่ะ..............
    ขอบคุณครับคุณพี่........
    แต่คุณน้องโต้งคงทำให้ไม่ได้ ครับ........
    เพราะกระทู้นี้คุยเรื่องเสื้อ T-Shirt เสื้อยืดคอกลมสีขาวใส่เล่น
    ที่มี Screen รูปนกเจ้าเล่ห์อ่ะครับ........... :D

:D อืม............
    ครับ........ เดี๋ยวผมจะไปเปิดกระทู้ทำเสื้อ Shirt (Shop Shirt)
    ให้ต่างหากอีกกระทู้นะครับ....... เรื่อง Size เสื้อขอสมาชิก
    ที่มีร่างกายใหญ่มากๆ ทางร้านเน้นว่า "ต้องวัดตัวตัด" ครับ.......

แล้ว พี่นิว ยังจะสั่งเสื้อ T-Shirt อีกหรือเปล่าครับ.......
    :D

:rolleyes: กรุณาอ่านชื่อกะทู้ให้ดีครับ
    คุณพี่ปรมาจารย์ทศเทพ กระทู้ชื่ออะไรครับ.......
    ผมไม่ได้ตั้งกระทู้ให้แสดงความคิดเห็นว่าต้องการเสื้อแบบไหนครับ.....

:D

;) ขออนุญาตพี่ๆ อธิบายเรื่องเสื้อ Club หน่อยนะครับ
    เสื้อ Club นั้นจะจัดทำขึ้นเป็นรุ่นๆ นะครับ......
    ท่านต่างๆ ที่ช่วยดำเนินการเรื่องเสื้อ Club นั้นไม่ได้คาบโรงงานเสื้อผ้าออกมา
    จากท้องพ่อท้องแม่ แล้วก็ไม่ได้ทำเสื้อขึ้นจากความคิดและตัดสินใจของเค้าคนเดียว
    เพราะฉนั้น ไม่ควรจะมีอะไรที่หลากหลายมากมาย ไม่งั้นคนที่จัดทำจะยุ่งตายห่_
    ควรจะมีชุดที่เป็นทางการ ซัก 1 ชุด และก็มีชุดใส่เล่นๆ ใส่ไปไหนต่อไหน
    ได้ซัก 1 ชุด ที่อาจจะเปลี่ยนใหม่ทุกปีหรือ 2 ปี........(ฮา..........พูดอย่างกับสมาชิก
    + งาน Event เยอะเลยนะ :D)

จากผู้เคยเป็นผู้จัดทำเสื้อ Club หลายๆ รุ่น
    :D:D:D:D:D

23. OATH

1,605
    4
    0
    Get ครับ คุณน้อง(พี่)โต้งงงงงงง

อิอิ ล้อเล่นนะพี่...555

24. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ...............น้องโต้งครับพี่นิวเอาเสื้อที่มีนกเจ้าเล่ห์ ไซร์ xxxl 1 ตัวครับ

25. yy_u12

18,827
    95
    48
    :confused: อ่ะ.................
    Get คืออะไรครับ พี่ OATH เพื่อน......
    น้องโต้งไม่เข้าใจ........ :confused:

:D ฮับ.......
    พี่นิว เดี๋ยวน้องโต้ง จะ List ไว้ให้ฮับ.......:D

26. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    รับแซบๆ อิอิ Tshirt ค้าบพี่

27. new@nymph

12,042
    38
    0
    อิอิ................................................อิอิ

28. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    รอผมเปนสมาชิกเต็มตัวก่อนได้ม่ะคับพี่ เเล้วค่อยไปสั่งเค้านะ อิอิ

29. new@nymph

12,042
    38
    0
    """""""""

น้าจะไม่ตกรุ่นได้ไงอะครับก็น้าไม่มาเจอหน้าเจอตากันเลย...........แล้วน้าสั่งเสื้อไปแล้วน้าโอนเงินให้เขายังอิอิ........พี่นุเขาไม่ทำแล้วเพราะคนที่สั่งเสื้อไปกับเขาแล้วเงินไม่จ่ายไม่มาเจอหน้า.........เจอแล้วทำเฉยก็มี...........ปัญหาก็เกิด.............ครับ............หวังว่าพี่คงเข้าใจนะครับ.............ขอบคุณครับ

พี่โต้งครับผมกะบุ๊ง..........คงใส่ไซร์เดียวกันนะครับ 3xl แน่นอนครับ เพราะ2xl ใส่ไม่ได้ครับ อิอิ

30. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0

:eek::eek:ขอcancel เสื้อทั้งของบุ๊ง กับของแอนท์ นะครับพี่ ไม่ทราบว่าเป็นแบบเดิม :p:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้