ร้านติดตั้งเครื่องเสียงรถยนต์ N T caraudio

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย N T - CARAUDIO, 11 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. N T - CARAUDIO

N T - CARAUDIO New Member Member

6
    0
    0
    ร้านเครื่องเสียงติดรถยนต์ N T caraudio ร้านติดตั้งเครื่องเสียงรถยนต์ย่านบางแค

*** บริการติดตั้งเครื่องเสียง ทั้งชุดเล็ก กลาง ใหญ่ ราคามิตรภาพ

ยินดีให้บริการและให้คำปรึกษา 086 977 7266 ( ตี๋ )

สถานที่ตั้ง อาคาร N T พลาซ่า ถนนกาญจนาภิเษก แขวงบางแค เขตบางแค กทม.

การเดินทาง..

** จากถถนนบรมราชชนนี วิ่งมาทางถนนกาญจนาภิเษกมุ่งหน้าพระราม 2 ผ่านเดอะมอล์บางแค ข้ามถนนเพชรเกษม เมื่อลงสะพานชิดซ้ายออกคู่ขนาน เลยปั้มคาล์เท็กซ์ ร้านจะอยู่ซ้ายมือ

** จากถนนพระราม 2 วิ่งมาทางถนนกาญจนาภิเษกมุ่งหน้าบางแค เมือ่ลอดใต้สะพาน ( ถนนเอกชัย ) ชิดซ้ายออกคู่ขนาน จะมีทางกลับรถใต้สะพาน หรือ จะกลับรถใต้สะพานก่อนข้ามถนนเพชรเกษม ก็ได้ เลยปั้มคาล์เท็กซ์ ร้านจะอยู่ซ้ายมือ

ทีมงาน N T caraudio.

2. N T - CARAUDIO

N T - CARAUDIO New Member Member

6
    0
    0
    ผลงานจาก N T caraudio ครับ

ทีมงาน N T caraudio

3. N T - CARAUDIO

6
    0
    0

4. N T - CARAUDIO

6
    0
    0
    ผลงสนจาก N T caraudio

5. N T - CARAUDIO

6
    0
    0
    ผลงานจาก N T caraudio

6. N T - CARAUDIO

6
    0
    0

7. peeradon

peeradon New Member Member

63
    0
    0
    ผมอยุ่แถวพระราม 2 เองคร๊าฟ สอบถามหน่อยนะ

ตอนนี้ผมกำลังหาร้านอยุ่อ่ะคร๊าฟ ที่ใกล้ ๆ ไปสะดวก และประหยัดงบนิดนึง

ผมใช้ mazda 4 ประตู fighter ปี 2003 อยากตีตู้ใต้เบาะ เป็นงานพรม ก็พอ

แร้วใช้เบาะเดิมได้หรือไม่ ถ้าทำได้ขอทราบราคาตู้หน่อยนะคร๊าฟ

แร้วเรื่องของอ่ะคร๊าฟ จะรบกวนให้ช่วยหา

ซับ ยี่ห้อไรก็ได้ ขนาด 10" จำนวน 2 ดอก

ขอ 300 watts ขึ้นนะคร๊าฟ แร้วก็แอมป์ขับซับอ่ะคร๊าฟ

ขอแบบว่าประหยัดงบที่สุด ทั้งหมดมีงบประมาณ 5 พัน บวกลบนิดหน่อย

ถ้าไง เงิน 5 พัน พอไหม รบกวนช่วยบอกที ถ้าไม่พอ ตั้งงบให้ผมเท่าไร

PM บอกด้วยนะคร๊าฟ

8. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    แดมป์ ประตู civic coupe เท่าไรครับ

9. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    นอนยันครับ!! เฮียใจดี ช่างฝีมือเยี่ยม
    ++ปล.งานออกมาสวยคุ้มค่ากับราคาครับ++
    นี่ประตูกับตู้ซับหลังเบาะไทรทัน จากร้าน NT SOUND

10. aj anucha

948
    1
    0
    การันตีได้จากถ้วยรางวัลครับ

11. aj anucha

948
    1
    0
    อ้อหล่อทวิสเตอร์เสา a ด้วยครับ
    ค่าหล่อ 1200 ครับไม่แพงครับ รถผมเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้