ขอถามเรื่องโช๊คหลัง TEIN หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย KITIYA-NA, 11 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KITIYA-NA

KITIYA-NA New Member Member

15
    0
    0
    โช๊คหลัง TEIN รหัส HCR 32-F-97G อันนี้ของฮอนด้า หรือป่าวครับ หรือ รุ่น ของอะไร ขอบคุณมากๆๆครับ

2. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    เอ....เพิ่งใส่มาเหมือนกัน เมื่อวานนี้เอง 4 ต้นเลย .... จำไม่ได้มีรหัสเหมือนกันป่าว เดี๋ยวมุดไปดูให้คับ.....

3. KITIYA-NA

15
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับ ใครรู้บอกผมทีนะ ขอบคุณ........

4. Italian Job

Italian Job New Member Member

31
    0
    0
    Skyline R32 ครับ

5. KITIYA-NA

15
    0
    0

ขอบคุณครับ

6. RG'13

RG'13 New Member Member

19
    0
    0
    ราคามือสอง ประมาณ เท่าไรอ่ะครับ:D

7. KITIYA-NA

15
    0
    0
    สนใจมั้ยครับ เอาไปใช้ TEIN HA ปรับหนืด 080-264-1263

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับเพื่อนๆ

8. feelball

feelball New Member Member

13
    0
    0

ราคาเท่าไรครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้