แวะมาขอบคุณบุคล2ท่านนี้จั๊กหน่อยครับคุณ Wasan Daengdej และคุณ บอล สุวรรณสุขโรจน์...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย รอม อีซา, 24 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    แวะมาขอบคุณบุคล2ท่านนี้จั๊กหน่อยครับคุณ Wasan Daengdej และคุณ บอล สุวรรณสุขโรจน์ ที่จัดหาเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่อะไหล่u12ให้ใด้ใช้แถมยังวิ่งมาจัดส่งให้ถึงมืออีกด้วย ขอบคุณมากครับทั้ง2ท่าน

1. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    . ฉายาผม "นักวิ่งในตำนาน" 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้