ขนาดเสื้อที่ท่านสวมใส่ครับจาไปทำเสื้อคลับรุ่นใหม่

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 29 ตุลาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
    อิอิ

1 พี่โต้ง XL

2 พี่โป้ง XL 2 ตัว

3 พี่หนุ่ม XL

4 พี่ต่อ XL

5 นิว XL

6 benz XL

7 NAT XL

8 นุ XL

9 พี่กล้วย L

10 พี่น้อย L

11 พี่นนท์ L

12 พี่มด L

13 บาส L

14 เอ L

15 กาย L

16 หลง L

17 ต้าร์ L

18 อัต M

19 พี่ตี๋ M

20 นู๋เดือน ด้วย......... S นะ........

อิอิ
    ขาดตกท่านใดบ้างก็ลงชื่อเพิ่มนะครับ

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :p :p :p :p

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    เอาแบบเสื้อมาให้ดูครับ

ราคาประมาณ 650 บาท

ช่วยกันออกความคิดเห็นด้วยนะครับ

;D ;D ;D ;D ;D ;D
    อิอิ
    พื้นขาวววววววววว ขลิบน้ำเงินนนนนนนนน
    แล้วก็เดินลายปัก น้ำเงิน............

ก็สวยนะครับ.......
    ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

เรื่องของแบบเสื้อ และ สีของเสื้อ

ไว้จะปรึกษาในวันมิตติ่ง นี้อะครับ

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

3. TA_UU12

TA_UU12 New Member Member

15
    0
    0
    ขาดผมคร้าบบบ...เบอร์ XL คร้าบบบบบ :D

4. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D :D :D
    ฮา.............
    กลัวมานกลับมาบอกว่า ........
    - เอ.....ไมมันไม่เท่ากันวะ 2 ข้าง........ อ่ะ......
    - หรือไม่ก็ เอ......ไม่มั่นใจว่ะ..... ต้องวัดใหม่......

กรร๊ากกกกกกกกกก

5. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D :D :D :D
    อิอิ
    กล้วย เค้าชอบไปวัดแถวๆ บ้านเค้าอ่ะ.......

กร๊ากกกกกกกกก

6. bb.white

bb.white New Member Member

133
    0
    0

7. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool: :cool: :cool: :cool:
    อิอิ
    อันนี้ไม่รู้อ่ะ........
    กล้วย เค้าชอบซุ่มๆ วัด.........

กร๊ากกกกกกกกกก
    :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

8. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:
    อิอิ
    กล้วย ซะอย่าง......
    ทำอะไร มันต้องมีข้อเถียงได้อยู่แล้ว........

อิอิ
    :D :D :D :D :D

9. yy_u12

18,827
    95
    48

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

10. yy_u12

18,827
    95
    48

:eek: :eek: :eek: :eek:
    อะจึ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แล้วถ้าผม X เนี่ย............ พี่จะ X ด้วยป่าว..........

กร๊ากกกกกกกกกกกกก

11. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ
    งั้นรบกวนพี่โป้ง ไปจ่ายตังค์ที่กรรมการ Club นะครับพี่.........

อิอิ

12. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:
    อิอิ
    เดี๋ยวคงจัดมาแหละครับ.......

อิอิ
    :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

13. bb.white

133
    0
    0
    ท่านกรรมการ ว่าไงครับ พี่วาขอมาครับ อิอิ ;) ;) ;) ;)

14. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ
    ผมเป็นกรรมเกิน.........

อิอิ

15. bb.white

133
    0
    0
    มีใครต้องการ อีกบ้างไหมครับ

ถ้าหากว่ามีส่งเสียงหน่อย

:D :D :D :D :D :D :D

16. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ
    ท่านๆ จะถูกวัดขนาด........ พรุ่งนี้.......

กร๊ากกกกกกกกกก

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ
    ขนาดอวัยวะ............. ครับพี่หนุ่ม..........

กร๊ากกกกกกกกกกกก

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    รูปร่างคร่าวของเสื้อ Shirt

อิอิ
    เมื่อวาน พอมีเวลาหลายชม.
    ระหว่างนั่งรอทอดกฐิน(ให้เกรียม........ กร๊ากกกกกกก)
    ก็เลยลองๆ (แค่ลอง.... นะครับ........... เพราะไม่ใช่มืออาชีพ)
    วาดรูปร่างของเสื้อ Club ที่พวกท่านๆ ได้ Vote
    กันไว้ตอน Meeting อ่ะครับ............

ลองดูให้เป็นรูปร่างเสื้อนะครับ.......... (หลายท่านนึกภาพไม่ออก)
    เพราะของจริงจะต้องสวยกว่าที่ผมวาดแน่ๆ

กร๊ากกกกกกกกก

19. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ
    ด้านหน้าครับ.......

อิอิ

แก้ไขล่าสุด: 2 มีนาคม 2007
  20. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ
    อันนี้ ด้านหลังครับ......

อิอิ
    :D :D :D :D :D :D :D

แก้ไขล่าสุด: 2 มีนาคม 2007
  21. yy_u12

18,827
    95
    48
    :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

22. yy_u12

18,827
    95
    48
    อ่ะ.........
    ถ้าว่าง....... จะจัดให้นะครับ......
    แต่คงไม่เปลี่ยนสีหรอกนะครับ.....
    เพราะสมาชิกทุกท่าน Vote เอาไว้อย่างนี้......

อิอิ

23. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ
    พี่นุฮับ......... ไม่รู้ว่าสถานการณ์เป็นไงบ้างครับ.......

ถ้าไม่ตึงเครียดนัก...... ซักเสาร์นี้บ่ายๆ ไปร้านเสื้อกันไหม.......

อิอิ

24. bb.white

133
    0
    0
    ได้ครับ พี่โต้ง ;) ;) ;) ;)

25. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    อิอิ ว่างๆๆจัดให้ด้วยครับ เผื่อสมาชิกอยากเปลี่ยนจาย

26. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ
    ไว้นัดเวลากันอีกทีนะ.......

อิอิ

27. bb.white

133
    0
    0
    ครับผม มะมีปัญหาครับ ;) ;) ;) ;)

28. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ
    เรียบร้อยแล้ว ว่าจะไปสนามคลอง 5 ต่ออ่ะครับ.....

อิอิ

29. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ของผมเอา 2-3 xl ก็ได้ ครับ

30. yy_u12

18,827
    95
    48
    อิอิ
    ยิ้มเข้า......... ตกลงพี่โป้ง จะรับเสื้อกี่ตัวครับ.......
    ตัวละ 650 บาท..........

อ้อ.........
    คุณคนที่ไม่ได้มาลองวัด-ใส่เสื้อเมื่อคราว Meeting
    คณะจัดทำเสื้อ จะไม่ Confirm คนลงไปใน List สั่งเสื้อคราวนี้นะครับ......
    เพราะเสื้อชุดนี้ราคาแพงมากกว่าครั้งก่อนๆ หลายเท่าตัว......
    ถ้าท่านสั่งมา แล้วหายเงียบไป เงินจะจมค่อนข้างมาก.....

คณะจัดทำเสื้อจึงขอให้ท่านๆ ที่ยังไม่ได้ Confirm การสั่งเสื้อใน Meeting
    ได้กรุณา Confirm การสั่งที่ คุณนุ ด้วยตัวท่านเอง ภายในวันศุกร์ที่ 18 พ.ย. นี้...
    เพราะคณะจัดทำ จะสั่งร้านตัดตามจำนวนที่สั่งภายในวันเสาร์ที่ 19 เท่านั้น.......

หลังจากนั้น...... ถ้ามีการสั่งเพิ่ม แล้วไม่ครบ 6 ตัวขึ้นไป......
    ทางร้านจะไม่ดำเนินการให้...........

แจ้งมาเพื่อทราบ........

ปล. แบบเสื้อ มีการตัดขอบสีน้ำเงินตรงชายเสื้อด้านล่างออกไป
    เพื่อรูปทรง และความเหมาะสมนะครับ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้