รถผมเวลาวิ่งจะมีเสียงเหมือนมีอะรัยเสียดสีทางด้านซ้ายหน้าตอนแรกคิดว่าเบรคแต่เปลื่ยนผ้าเบ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย รอม อีซา, 31 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมเวลาวิ่งจะมีเสียงเหมือนมีอะรัยเสียดสีทางด้านซ้ายหน้าตอนแรกคิดว่าเบรคแต่เปลื่ยนผ้าเบรคแล้วก็ยังดังยุ..สาเหตุมาจากอะไรใครทราบบ้าง(เสียงเป็นจังหวะดังเบาๆ)

1. เสียงเป็นจังหวะครับดังเบาๆ

2. เบรคกินเต็มผ้ามั้ยครับ

บังฝุ่นเบรคมันสีกับจานหรือป่าวครับ ลองหาอะไรดันๆดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้