ต่อแอมเพิ่มอีกตัว ต่อสายไฟๆงดีครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย หนุ่ยย, 30 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    สายไฟพวกb+ กราว หรือรีโมทอ่ะครับ สามารถต่อเข้าแอมตัวเก่าได้เลยหรือป่าวครับ
    ถ้าไม่ได้จะต้องเดินใหม่หมดเลยไหมครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

1. special

special New Member Member

25
    0
    0
    ต้องดูขนาดสายไฟของเดิมก่อนอะครับว่าขนาดสายใหญ่พอกับระบบที่จะต่อเพิ่มรึป่าว ถ้าไม่พอก็ต้องเดินใหม่แหล่ะน่ะครับ

แต่ถ้าพอ ก็ซื้อหัวต่อแยกสาย เข้า1ออก2 ไว้แยกสายสัญญาณก่อนเข้าแอมป์แต่ละตัว จะดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้