อยากได้ไฟท้ายแบบนี่

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย vichitr, 10 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vichitr

vichitr New Member Member

0
    0
    0
    อยากได้ไฟท้ายแบบในรูปอ่ะ หาได้ที่ไหนครับ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    มีครับ เอากี่คู่ดีล่ะ
    มีอยู่ 2 คู่ครับ

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    มันไม่เหมือนบ้านเราไงอะ

4. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    แบบนี้อ่ะป่าว

อิอิ

5. vichitr

vichitr New Member Member

0
    0
    0
    เท่าไหร่ครับ

6. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0

เรามาซื้อขายแนวใหม่กันดีกว่า
    ดิวกับผม ผมตามใจผู้ซื้อครับ อยากจ่ายเท่าไร ว่ามาเลย ไปเดินดูก่อนได้น่ะครับ
    สอบราคามาสักรอบก่อน แล้วค่อยมาบอกผมว่าอยากซื้อเท่าไร คนในคลับเราไม่ว่ากันอยู่แล้ว
    แต่ออกตัวไว้ก่อนน่ะครับ ถ้ามันไม่สมเหตุสมผล ผมเก็บไว้ใส่เองดีกว่า ที่ผมเก็บไว้ 2 ชุดคือกะเผื่อไว้ตอนที่อาจโชคร้ายเกิดอุบัติเหตุ จะได้มีอะไหล่ตุนไว้ ไม่ต้องวิ่งหา
    อยากได้เอาไปใส่ ผมก็ไม่หวง สบายใจทั้งสองฝ่าย ผมกลัวจะมาว่ากันทีหลังว่าไปเจอมาราคาเท่านั้น เท่านี้ ของแบบนี้ เดี๋ยวมีมาเยอะ เดี๋ยวหาไม่ได้ ราคามันก็ตามใจคนขาย เอาเป็นว่า แฟร์ๆเลย อยากซื้อเท่าไรว่ามา :cool:

7. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    สุดยอดๆไปเลยพี่หม่อม

8. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    อ๋อ กลับ บน-ล่าง กันนี่เอง......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้