ภาพสยองของ TEANA

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย voiceman, 12 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 เมษายน 2008
  2. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    สุด ๆ ไปเลย

แค่เปนคนขับรถ ผ่านไปเหนก็ ช๊อกละ

3. ORP

ORP New Member Member

88
    10
    0
    ไม่รู้ใส่มาเท่าไหร่..คนขับเป็นไง..คิดไม่ออก

4. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    ช่วงสงกรานต์ ขับรถอย่าประมาทน๊ะครับ เมาไม่ขับ ขับไม่โทรฯ น๊ะครับ เดินทาง ไป - กลับ ปลอดภัยทุกคนครับ

5. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    น่ากลัวมากๆครับ

6. jink_00

jink_00 New Member Member

87
    8
    0
    เสียใจด้วยครับ ว่าแต่ประกันซ่อมนานมั้ยเนี่ย :confused:

7. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    ทำไมรถถึงเกือบหักครึ่งท่อนเลย

น่ากลัวจังเลย

อย่าขับเกิน 80 นะ คับ

ประหยัดน้ำมันไปในตัวคับ

อิอิ

8. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    บอกได้คำเดียวว่า สยองมาก เดินทางไปไหนกัน ขับรถกันระวังๆนะครับ อย่าประมาณ ไม่ใช่ระวังเราอย่างเดียวนะ ระวังไอ้คันอื่นๆมันด้วยนะครับ เดี๋ยวมันจะพกพาความซวยมาหา....... แคล้วคลาด ปลอดภัยนะครับ

9. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    แ ล้ ว ค น ขั บ จ ะ ร อ ด มั้ ย เ นี้ ย ก อ ด เ ส า ส ะ ข น า ด นั้ น

10. chai_es

chai_es New Member Member

202
    13
    0
    หัวกะหางคนละทางเลยนะน่ะ..............:cry::cry::cry:

11. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    โอย...หดหู่ บูมเมอร์แรง

12. ^^ InsuranCe OnLine ^^

^^ InsuranCe OnLine ^^ New Member Member

30
    1
    0
    คนขับเทียน่าไม่เปนไรครับ แค่เข่าเคลื่อนเท่านั้น

ภาพนี้ประมาณสองปีได้แล้วครับ แถวแจ้งวัฒนะ

13. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    สะ-หยอง

14. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    แอร์แบคก็ช่วยไม่ได้ น่ากัว เจง เจง

15. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ระมัดระวังด้วยครับ ช่วงนี้ คนใช้รถใช้ถนน ค่อนข้างพลุงพล่าน

16. louis_car

louis_car New Member Member

132
    7
    0
    มันเป็นอนุสาวรีย์เตือนใจจริงๆเลยครับ น่ากลัว

17. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    เวงกำกล้วยทอดเลย.........คิดไม่ออกว่ามายังไงเป้งได้ถึงขนาดนี้....สุดยอด

18. autouch7

autouch7 New Member Member

53
    3
    0
    สงสัยจะรักเสาต้นไฟต้นนี้มากล้อเล่นนะครับ

19. appleneat

appleneat New Member Member

29
    3
    0
    เห็นแล้วสยองจริงๆครับ อันตรายจริงๆ

20. king_ES

king_ES New Member Member

122
    9
    0
    เห็นแล้วสยองว่ะ

21. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    เวลาอยู่หลังพวงมาลัยต้องมีสติ เพราะไม่รู้ว่า "อุบัติเหตุ" กับ "พรุ่งนี้" อันไหนจะมาก่อน

22. Wazzup_!!

Wazzup_!! New Member Member

80
    1
    0
    โอ้ยย น่ากลัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้