ขอบคุณ ช่างอู๋ ผมชื่ออู๋ ทำอู่ชื่ออาร์ตี้การ์ราจ ที่ช่วยสลับ อะไหล่ จุ๊กๆ จิ๊กๆ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Wasan Daengdej, 6 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณ ช่างอู๋ ผมชื่ออู๋ ทำอู่ชื่ออาร์ตี้การ์ราจ ที่ช่วยสลับ อะไหล่ จุ๊กๆ จิ๊กๆ และตรวจเช็คระบบไฟ ค่าแรงฟรี ต้องที่ "บรรลัยการช่าง" เท่านั้น #อย่าลืมใส่โรลบาร์ให้ด้วยน่ะอยากเป็นเทพอิอิ

2. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    ถอดพรม ไปซักด้วยน่ะครับ จะได้เทพ

ฝากอีกสักอู่นะครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้