ถึงชาวppclub

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย obeya, 5 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ต้องขอโทษด้วยที่เมื่อวานผมไม่ได้แนะนำตัวและพูดคุยกับทีมงานเพราะผมพูดไม่ค่อยเก่ง+กับแทบไม่รู้จักใครเลยก็เลยทำให้เขินๆ แต่ก็ดีจัยคับที่เป็นส่วนหนึ่งของชาวPP และอีกอย่างที่กลับก่อนเพราะวันนี้มาทำงานแล้วตอนเย็นก็กินเลี้ยงงานแต่งขอโทษด้วยที่ไม่ด้ายเชิญขอบคุณคับ อั้มคับ

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    โอกาสหน้ายังมีคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ

3. tamzii

tamzii New Member Member

43
    1
    0
    กลับทุ่มกว่าๆ ก่อนหลายๆ คนเหมือนกัน
    ขออภัยที่ไม่ได้อยู่สังสรรค์ต่อ

โอกาสหน้าเจอกันใหม่ค่ะ

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ไม่ต้องซีเรียสครับ มีเวลาหรือไม่มี เราก็พี่น้องกันครับ กิจกรรม สังสรรค์ไม่ได้มีครั้งเดียว มาทุกครั้ง หรือมาครั้งเดียว ก็ไม่ได้มีอะไรพิเศษขึ้นมาครับ เพียงแต่ว่า ใครที่มาบ่อยๆจะสนิทและรู้จักกับเพื่อนๆมากขึ้น เร็ว ขึ้น ต่อไปมีปัญหา ก็สามารถคุยกันได้ทุกเรื่องครับ ยกตัวอย่าง เจ้าโอ กะ เจ้าบุ๊ค ครับ เป็นหุ้นส่วน นายหน้าหา ........ กันไปแล้ว........อิอิอิอิ

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เดี๋ยวขอพี่โอกับพี่บุ๊คสมัครเป็นหุ้นส่วนกับพี่ๆบ้างดีกว่า.....อิอิ..(จิงๆนะพี่)

6. whitebear

1,191
    11
    0
    นายหน้าหาอะไรคับพี่....

7. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ไม่เป็นไรคับ......ถ้าวันไหนพี่ ๆ น้อง ๆ เราว่างพร้อม ๆ กันไม่ต้องมากก็ได้จัดนอกรอบซักที่ก็ไม่เสียหายคับ.......ซึ่งส่วนมากจะถูกชักชวนโดดสาว ๆ ในคลับเรานี้เองหละคับ........

8. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ม่ายมีครายมาเป็นหุ้นส่วนชีวิตกะป๋มมั่งเลย เศร้า

9. whitebear

1,191
    11
    0
    ม่ายมี หรือ ไม่เลือกซักทีคร๊าบคุณกิ๊ฟ

ม่ายต้องซีเรียสสสสสสสสสสสส

ยังมีโอกาสอีกเยอะ...แค่มาก็ดีใจแล้วครับ:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้