วันนี้ไปส่งอะไหล่ 2-3 ชิ้นให้พรี่ออย Chalit Prasertdee ที่บางใหญ่ ตกหล่น ชิ้นเล็กๆ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Wasan Daengdej, 11 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    วันนี้ไปส่งอะไหล่ 2-3 ชิ้นให้พรี่ออย Chalit Prasertdee ที่บางใหญ่ ตกหล่น ชิ้นเล็กๆ น้อยๆ ซึ่งรับปากว่าจะเอาไปให้ ไม่มีผิดคำพูด วันนี้คุ้ยโกดังแล้วร้อน อารมณ์เสีย (ผ่านเส้นนั้นบ่อย เด้วห้อยไว้ที่รั้วหน้าบ้าน 555+) เสียดายที่ คุยกันกำลังมันส์ แต่มีเหตุต้องเลื่อนรถ จึงต้องขอลา จัดได้ว่า รถพรี่ออย เป็นรถเทพคันนึงในอดีต . เวลาขายของ ผมมักจะมีทางเลือกให้ทุกคน วันนี้ก้อเช่นกัน พรี่เค้าอยากได้ ฝากระโปรงหน้า อันที่ติดกับรถ ผมก้อถอดให้ ฝากระโปรงหลังผมก้อเลือกสีที่ใกล้รถพรี่เค้าที่สุดไปให้ โลโก้นกฝากระโปรงเอาไปทิ้งไว้ให้ 2 อันสำรองไว้เผื่อพลาด (ไม่ได้มาโชว์เหนือใคร ผมปฎิบัติกับสมาชิกทุกคนอย่างนี้เหมือนกันหมด) . แถมๆๆ ขอบคุณ ไอติม rare item glico แท่งที่ 2 ที่ Settha Ruangsuwan เอามาให้ ตอนเอาของมาอัพรุ่นให้ตรงกับกระจังหน้า SSS ผมไม่เคยเสียดายของถ้ามีในโกดัง (ให้เค้าเลือก 2 อันไม่มีหมก เลือกจนพอใจ) #พวกเราถูกชะตากันมาตั้งแต่ชอบรถรุ่นนี้แล้วหล่ะ!!

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เวิ่นเว้อไรครับ..

3. เยียมไปเลย คับ ถ้าพี่ลงสมัคประธานนธิประดี ที่ อเมริกา ผมว่าพี้ชนะ ธรัม แน่ๆๆๆ

4. ยังไม่จบเรื่องอีกหรอพี่!

ไม่แน่ นะ ว่า อาจจะมีนัดกัน ดีเบรค กันนะคับ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้