แจ้งให้ทราบทั่วกันนะครับ ที่นี่เป็น face book bluebird-club ไม่ใช่ bluebird thailand...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Vasin Marko Klinpayong, 12 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    แจ้งให้ทราบทั่วกันนะครับ ที่นี่เป็น face book bluebird-club ไม่ใช่ bluebird thailand นะครับ page นี้เปิดเพื่อพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้หรือเพื่อซื้ออะไหล่กันนิดๆหน่อยๆครับ เราอยู่กันอย่างพี่ๆน้องๆครับ ถ้าท่านไหนที่จะทำการปั่นป่วนให้เกิดการสับสนและเกิดความแตกแยกรบกวนเชิญป้ายหน้าครับ ผมในฐานะแอทมินตัวน้อยๆ ขอบล๊อกและแบนออกจากกลุ่มครับ (สงสัยให้ถาม)

1. ขอบคุณครับผม

2. San Sayan

San Sayan Guest

0
    0
    0
    ยอดเยี่ยม ชัดเจน ดีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้