อยากรู้ว่าเสาPoleกับเสาHalfไว้ทำอะไรคับ มีหน้าที่อย่างไร?

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย oaek, 12 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oaek

oaek New Member Member

57
    0
    0
    อยากรู้ว่าเสาPoleกับเสาHalfไว้ทำอะไรคับ มีหน้าที่อย่างไร? อยากทราบคับ
    รบกวนผู้รู้หน่อยคับ :D

2. SONG-EK

SONG-EK New Member Member

288
    18
    0
    เสา Pole ไว้กะระยะมุมกันชนหน้าซ้าย กดปุ่มแล้วโผ่ลขึ้นมาส่องแสง
    เสา Half ก็เสารับวิทยุเจาะติดแก้มหลังซ้ายครับ เปิดวิทยุแล้วโผ่ล และกดปุ่มให้ขึ้นครึ่งเดียวได้ ครับ

3. oaek

57
    0
    0
    ขอบคุณคับสำหรับความรู้
    แล้วของกับค่าติดตั้งแพงมั้ยอ่ะคับ :D

4. i-vtec

i-vtec Member Member

188
    13
    18
    pole ประมาณพันต้นๆครับ ค่าติดไม่รู้
    Half + สวิสต์ ประมาณ 1500 ค่าติดประมาณ 700 ครับ (อู่พี่หมี)

5. oaek

57
    0
    0
    ขอบคุณคับ
    ใช่อู่Bear Rหรือเปล่าคับ ? :p

6. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ใช่ครับ

7. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    แล้วเสา Pole มีกี่แบบอ่ะครับ
    เท่าที่เคยเห็นมี ๒ แบบ ใช่รึป่าวครับ คือ
    ๑.แบบกดปุ่มลงแช่ไว้ขึ้นสุด และกดขึ้นแช่ไว้ลงสุด(เหมือนสวิทช์กระจกอ่ะครับ)
    ๒.แบบออโต้ คือกดลงขึ้นสุด กดขึ้นลงสุด(อธิบายไม่ถูกอ่ะครับ)
    แล้ว ๒ แบบนี้ ราคาต่างกันมากมั้ยอ่ะครับ ถ้ามีรูปขอดูด้วยนะครับ
    ขอบคุณมากครับ
    :D

8. Genozited

Genozited New Member Member

46
    8
    0
    ใครติดเสา pole บ้างอะคับ อยากเหนๆ

9. MonkypantS

MonkypantS Member Member

102
    1
    18
  10. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    ข้อ 2. จะใช้กล่องควบคุมขึ้น/ลง ช่วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้