อยากทราบรายระเอียด Lancer GLX กับ GLXi ต่างยังไง

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย anuchit09, 8 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anuchit09

anuchit09 New Member Member

2
    0
    0
    อยากทราบรายระเอียด Lancer E-Car ที่ผลิตในปี1992-1996
    มันจะมี2รุ่นด้วยกันครับ GLX กับ GLXi ต่างยังไง
    ผมไปเจอ GLX ก็มีหัวฉีดเหมือนกัน ตอนแรกคิดว่า i คือรุ่นที่มีหัวฉีดไม่มี i คือคาร์บู
    อยากทราบรายละเอียดเรื่องเครื่องครับ ว่า GLX กับ GLXi เป็นตัวไหน แรงม้าเท่าไหร่ CC เท่าไหร่เครื่องเดิมๆของมันเลยนะครับ ที่ติดรถมา เกียร์ธรรดานะครับ
    ชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ไม่ทราบเหมือนกานนะคับ

เครื่องน่าจาเหมือนกานนะคับ แต่ต่างตรงออปชั่น อื่นๆ หรือเปล่า

เดี๋ยวไปรื้อโบวชัวเก่าๆดุให้คับ

3. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    GLX เป็นคาร์บู ,GLXi เป็นหัวฉีด
    ส่วน GLX ที่เป็นหัวฉีด ไม่เคยเห็นเหมือนกันคับ

แก้ไขล่าสุด: 9 เมษายน 2008
  4. ต๊อกต๋อย

ต๊อกต๋อย New Member Member

200
    2
    0
    ตัวหนังสือหลุดหายมั้งคับ
    ไม่ก้อวางเครื่องมาใหม่

5. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    สงสัยตัวหนังสือหลุดมั้งครับ เห้นบ่อยละ บางทัก็ GLX lancer i หรือไม่ก็ lancer GLX 1.6 สงสัยอู๋สีใส่ผิด หรือทำหลุดอะ

6. NUM CAMEO

NUM CAMEO New Member Member

4
    0
    0
    GLX คาร์บูครับGLXI หัวฉีดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้