สงกรานตืใครมา จ.นนท์ เชิญนะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย joe_non@HLc, 11 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ใครอยู่แถวนนท์ หรือ มาเที่ยวแถวตัวเมือง หรือไม่รู้ไปไหน
    เชิญเลยครับ ผมเล่นน้ำอยู่ ถ.ประชาราษฎร์
    ตรงข้าม ศูนย์ โตโยต้า จ.นนท์ นะครับ แถวๆโรงหนังนครนนท์อะครับ
    ใครมาเชิญแวะได้นะคร้าบบบบบ ยินดีตอนรับทุกโคนนนน
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

2. ton_kowit

ton_kowit New Member Member

57
    1
    0
    ผมไปครับ..แต่แถวบางใหญ่ อะครับ - -*

3. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    มารับด้วยครับ

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    คงไม่ได้ไป คิดว่าจะออกต่างจังหวัด ว่าจะไประยอง ครับ

5. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เพ่กานให้ไปรับที่ไหนอะท่าน

6. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    อย่าหลงคารมคุณกานต์นะโจ้...........อิอิ

7. jek_cub

jek_cub Member Member

47
    0
    6
    ใกล้ เลย เดี๋ยวขับไปดู

8. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    เดียวไปครับ
    ผมอยู่สนามบินน้ำคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้