ช่วยแนะนำร้านและวัดบูสทีคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย วิน-tigerโดนตอน, 9 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือผมอยู่แถวสนามบินสุวรรณภูมิอ่ะคับ หาร้านติดตั่งได้ที่ไหนอาคับ และวรใช่ยี่ห้อวันบูสอันไหนดีคับ ขอบคุณคับ

1. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    อยู่แถวไหนคับ..ผมอยู่แถวๆ..หัวตะเข้..วัดบูสแนะนำ..Auto meter คับ..คุณภาพดี..ราคาของใหม่..ประมาณ 3500 ..UP คับ..หา..ซื้อก็คลองถม...เซียงกง...คับ..

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    จะติดกับรถ รุ่นไหนอะครับ ถ้าไม่ลำบาก ผมช่วยติดตั้งก็ได้ครับ แต่ล็อกอินก่อนดีกว่ามั้งครับ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อยากใส่เหมือนกัน...สงสัยต้องตามคำแนะนำของพี่เทนแล้วล่ะครับ

4. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    นี่เลยคับ..ผมใช่อยู่แหล่ม..แน่นอน :D:D:D

ขอบคุณทุกคนน่ะคับ

ขอบคุณพี่ พี่ ทุกคนน่ะคับ ผมอยู่แถวถนนกิ่งแก้วคับ เดีวขอตัวไปล็อกอินก่อนน่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้