ข่าวดีสำหรับคนใช้หลังคาทีบาร์

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 18 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ผมหาที่สั่งยางขอบประตูอันแสนปวดใจได้แล้วครับ ราคาราวหมื่นบาทรวมค่าขนส่ง ค่อนข้างสูงนะ แต่ผมถือว่าโอเค เพราะหากเปลี่ยนแล้วก็ใช้ยาวเลย ผมเลยลองสั่งมาใช้ดู หากมันโอเคผมจะรายงานให้ทราบเผื่อใครอยากได้บ้าง

2. toe5969

toe5969 New Member Member

68
    0
    0
    พี่อ็อดครับ พี่รู้ไหมว่าพี่น่ารักที่สุดในโลกเลย ใกล้ฤดูฟ้ารั่วแล้วด้วย

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เพื่อชาวทีบาร์โดยตรง

4. goldberg

goldberg New Member Member

90
    2
    0
    เอ่อ พี่ๆ คับ t bar นี่หาที่ไหน กันอะคับ

5. ดี จัง เลย....!!...เสียง ลม ที่ เข้า รถ จะ ได้ หาย...

6. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ข่าวดีจริงครับ ของใหม่ๆ ซิงๆ นุ่มๆ....

7. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ดีใจด้วยครับทุกท่าน

8. Anankhet

1,282
    5
    38
    นี่มันของทีบาร์นะครับ

9. Gu 747

Gu 747 New Member Member

10
    0
    0
    ผมมีข้อสงสัยครับในเมื่ออะไหร่มันหายากนักเราจะสามารถรวมกันสั่งทำได้มั้ยครับเพื่อที่จะได้เห็นรถรุ่นนี้
    แต่งสวยๆวิ่งกันเยอะๆและแก้ปัญหาได้ในระยะยาวในเรื่องอะไหร่ได้
    *******ผมเป็นคนหนึ่งที่หลงไหลรถรุ่นนี้ไม่แพ้พี่ๆในคลับเพียงแต่ผมยังไม่มีกำลังทรัพมากนักที่พอจะเป็นเจ้าของnx ได้ในตอนนี้และคาดว่าคงจะได้ครอบครอง nx ในอนาคตดังนั้นผมจึงอยากเห็นรถรุ่นนี้เป็นรถยอดนิยมไม่แพ้ civic 3dr

10. Anankhet

1,282
    5
    38
    แหม..แค่ยอดขายทั้งประเทศยังเทียบ 3D ไม่ได้เลย น้อยๆก็ดีนะ ไม่เกร่อดี แต่เรื่องอะไหล่นี้อย่าคิดมากนักเดี๋ยวเยี่ยวเหลือง พี่ๆมีทางออกกันทั้งนั้นน้องเอ๋ย

11. toe5969

toe5969 New Member Member

68
    0
    0
  12. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    สนับสนุนด้วยครับ เชียงใหม่ ยังพอหาได้ครับ กระจกทั้งบานหลังก็ยังมี ประตูทั้งบานก็ยังมี

13. Anankhet

1,282
    5
    38
    อัพเดทมาล่าสุด
    ของจะมาถึงผมวันเสาร์ที่ 26 เดือนนี้

14. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    ของที่ว่าคือ ยางช่ายป่าวครับพี่อ๊อด

15. Anankhet

1,282
    5
    38
    ใช่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้