***** เลื่อน ***** ช่วงเวลาตั้งแต่ บ่าย 2 ถึง 2 ทุ่ม สถานที่ รวมพล meeting Nissan U11-...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Wasan Daengdej, 30 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    ***** เลื่อน ***** ช่วงเวลาตั้งแต่ บ่าย 2 ถึง 2 ทุ่ม สถานที่ รวมพล meeting Nissan U11- U13 ฯลฯ : Golden Place ศูนย์ราชการ แจ้งวัฒนะ (เข้าทางประตูใหญ่ ถ.แจ้งวัฒนะ ตรงไปจนสุด เลี้ยวซ้าย) มีช่างผู้ชำนาญกาม 2 ท่าน ช่างอู๋ ผมชื่ออู๋ ทำอู่ชื่ออาร์ตี้การ์ราจ กับช่างอ้น บริการตรวจเช็ครถยนต์เบื้องต้น ให้คำปรึกษา ฟรี ตลอดงาน #รับประกันความเสียว อาหารเครื่องดื่ม บริการตัวเอง มีร้าน true coffee ไว้บริการ #ที่จอดรถสะดวก #ห้องน้ำสะอาด ****งานนี้เป็นของทุกคนน่ะครับ ผมเป็นแค่ผู้ชักชวน****

2. Phet Blather

Phet Blather Guest

0
    0
    0
    เดิมๆไปได้ไหมครับ

3. รถเสร็จไม่ทันอ่ะพี่เสียดาย

4. โคโยตี้ มีมั้ย คับผม

5. อยากไปๆๆๆ แต่...ผมต้องเข้ากรมฯรับใช้ชาติ เกณฑ์ทหาร

6. Wasan Daengdej

0
    0
    0
    แผนที่ ครับ

7. Sittipong Ounjit

Sittipong Ounjit Guest

0
    0
    0
    จะไปถูกมั้ยเนี่ยยยยย

8. ผมคงไม่ได้ไปแน่นอนเลยครับ

9. Wasan Daengdej

0
    0
    0
  10. Arty Garrage

Arty Garrage Guest

0
    0
    0
    อยากไป ไม่มีรถ

11. เล่นซ๊ะไกล...ใกล้กว่านี้มีไหม?

12. พีๆครับพี่ใลนกลุ่ม์ไหมครับพอดีผมสมาชิกใหม่อะครับ

13. จะว่างไหมน่าาอยากไปคับ

14. อยากไปแต่เจ้าU11จอดนิ่งๆมา4เดือนละ พังหาอะไหล่ไม่ได้เลย เศร้าๆๆๆ

15. Wasan Daengdej

0
    0
    0
  16. Wasan Daengdej

0
    0
    0
    เพื่อให้เข้ากับ บรรยากาศในขณะนี้ ขออนุญาติ เลื่อนการ meeting ออกไปไม่มีกำหนดน่ะครับ วันที่จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนึง ส่วนสถานที่คงเป็นที่เดิม ขอบคุณทุกท่านที่ตั้งใจรอคอย ขออภัยที่ทำให้เสียเวลา T T

17. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
  18. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    เฮียวสันต์'s BB Meeting Wasan Daengdej พรุ่งนี้ตกลง เฮียไม่มี Meeting ใช่ไหมครับ....

19. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    โอ... เลื่อนไปปีหน้า........ สมาชิก Fan Club, Fan Page ของเฮียคิดถึงเฮียแย่เลย....

20. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    คนทั่วประเทศ รอเฮียเท่านั้น......

21. Yingyos Sookchai

0
    0
    0
    โอ....... อย่างนี่นีเอง..... มีท๊อฟฟี่หลอกล่อเด็กๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้