Honda Jazz GD Year 2006.. ที่ทำไปก็ - Aeropart MUGEN - หม้อพักไอเสีย MUGEN -...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Boy Dogtag, 16 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boy Dogtag

Boy Dogtag Guest

0
    0
    0
    Honda Jazz GD Year 2006.. ที่ทำไปก็ - Aeropart MUGEN - หม้อพักไอเสีย MUGEN - ค้ำโช็คหน้า MUGEN - ชุดโช็คและสปริงช่วงล่าง MUGEN - ใส่ Auto-Light ของ Honda Accessory - เปลี่ยนก้านปัดกระจกหน้าแบบตั้งเวลาได้ - เปลี่ยนก้านไฟเลี้ยวแบบมีสวิทซ์เปิดไฟ Spot light - เปลี่ยนชุดเบาะภายในเป็นสีดำจุดขาว...เป็นต้นนะครับ จะใช้เจ้าคันนี้บ่อยที่สุด เพราะมันประหยัดมากๆครับ เติม E20 ขับแบบสบายๆ 15-16 กม/ลิตรได้อยู่แล้วนะครับ ที่เคยทดลองขับแบบลมโชยและปิดแอร์.. มี 19 กว่ากม/ลิตรเลยครับ.!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้