ในคลับ.. มี U11 ใช้กันหลายคันมั๊ยครับ ???...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Boy Dogtag, 15 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boy Dogtag

Boy Dogtag Guest

0
    0
    0
    ในคลับ.. มี U11 ใช้กันหลายคันมั๊ยครับ ??? ของผมพอดีได้รถยังเป็นเครื่องเดิมติดรถมายังไม่โดนเปลี่ยนออกไปครับ... เมื่อต้นปีเพิ่งจะได้ชุดเบาะนั่งกับแผงประตูสีเทาจากญี่ปุ่นมา เลยเปลี่ยนภายในเป็นสีเทาแล้วครับ. ส่วนภายในห้องเครื่องยนต์ยังไม่ได้เก็บงานเลยครับ ( ไฟหมดชั่วคราวครับ ).

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ของใน club น่าจะมีอยู่ 1 คันครับ. แต่ของสมาชิกใน page นี้ ก็มีแวะเวียนมาให้ได้ชมกันหลายคันอยู่ครับ

3. Aün Pättäkon

Aün Pättäkon Guest

0
    0
    0
    อยากดูภานในจุงเบย และห้องเครื่อง จังครับ ขอบคุนครับ

4. สวยครับ (y)

5. สวยจุงเบยยยยรุ้สึกในคลับเปน u11/2 นะครับผม

6. Sukitt Passakul

Sukitt Passakul Guest

0
    0
    0
    ของหายากกกก

7. มีผมคันนึงครับ U11/2

8. Boy Dogtag

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ... เดี๋ยวขอพาไปอาบน้ำอาบท่าก่อนครับ ฝุ่นเพียบเลยครับ เดี๋ยวถ่ายภาพภายในมาให้ชมครับ

9. Boy Dogtag

0
    0
    0
    สอบถามครับ... U11 ในไทยเรา มีใครติดที่ปัดน้ำฝนกระจกหลังบ้างมั๊ยครับ.???

10. Boy Dogtag

0
    0
    0
    ได้มีโอกาสมาพูดคุยกับท่านที่ใช้ U11 แล้วนี่.... มีแรงฮึดทำรถเพิ่มขึ้นอีกเยอะเลยครับผม

11. ขอชมภายในหน่อยครับพี่

12. Kasidate Bigdrum

Kasidate Bigdrum Guest

0
    0
    0
    หวัดดีครับ

มาอัพเสริมกำลังจายให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้