Mitsubishi Galant E33 VR-4 4G-63 Non-Turbo ได้รถมา... ใส่ Sunroof และอุปกรณ์ของตัว...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Boy Dogtag, 16 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Boy Dogtag

Boy Dogtag Guest

0
    0
    0
    Mitsubishi Galant E33 VR-4 4G-63 Non-Turbo ได้รถมา... ใส่ Sunroof และอุปกรณ์ของตัว VR-4 รุ่นแรกมาให้เกือบครบเลยครับ หา Skirt ข้าง กับ ฝากระโปรงแบบมี Scoop ทำสีม่วงเทา กับ BBS 17".... ก็พอจะขับไปวัดไปวากับทางชมรม Galant VR-4 เขาได้บ้างนะครับผม

2. ผมชอบตัวนี้

3. Boy Dogtag

Boy Dogtag Guest

0
    0
    0
    ชุดแต่ง AMG หล่อเลยครับ.. น้ากล้วย. แต่ผมได้เจ้า E33 นี้มาเมื่อราว 3 ปืที่แล้ว ตลาดมันใกล้จะวายแล้วนะสิครับ AMG หายากและราคาแรงมากๆเลยครับ...

4. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    . รถในคลับ no 001 แต่งเต็ม VR4 เคยจอดในอู่ไอติมซิ่ง แถวบ้าน เสียดายสอยไม่ทัน ตอนนี้ไม่รู้ไปอยู่กับใครแล้ว เป็นรถรุ่นที่มีเสน่ห์แต่อาภัพ อีกรุ่นนึง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้