รถเพื่อนๆรุ่นเกียร์ออโต้ กินน้ำมันประมาณกี่กิโลเมตรต่อลิตรครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย C BaZZ Speed !!!, 7 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. C BaZZ Speed !!!

C BaZZ Speed !!! New Member Member

20
    1
    0
    รถผม ประมาณ 8 โล ในเมือง ไม่ทราบว่ากินเกินไปมั้ย ถ้าอยากให้จำนวน กิโลมากกว่านั้ ต้องทำยังไงบ้างครับ
    จึงจะได้มากกว่านี้ ครับ ขอบคุณ :eek:

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ของผมก็ประมาณนี้นะ

3. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    ของผมก็ 8โลลิตรเหมือนกันครับต้อนนี้น้ำมันแพง รถผมเครือง คาร์บูเกียรธรรมดานะครับ ปี1996 เติมแก็สโซฮอลได้ครับใช้มา5เดือนไม่มีปันหาอะไร

4. C BaZZ Speed !!!

C BaZZ Speed !!! New Member Member

20
    1
    0
  5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    หายไปนานเลยนะน้องซี สงสัยงานเยอะ

6. apichart kantakarn

apichart kantakarn New Member Member

31
    0
    0
    ขอผมsrถ้าใช้ความเร็ว80-100ประมาณ10โลลิตร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้