สอบถามร้านซ่อมโช้คครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย sumitomo, 4 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sumitomo

sumitomo New Member Member

10
    0
    0
    คือผมใช้ E ' spec อยู่แล้วหัว ball joint มันหลวมมากมีที่ไหนรับซ่อมใหมครับ
    หรือใครมีอะไหล่ที่ไม่ได้ใช้อยู่อยากขายช่วยบอกด้วยครับ
    ขอบคุณครับ

2. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    ลองถามพี่ใหม่ พรเทพ ดูครับ เผื่อจะช่วยท่านได้

3. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    เหง ด้วย ตาม กา ทู้ ข้าง บน

พรเทพโช๊คอัพ เลยจร๊า

ฝีมือระดับเทพ สำหรับช่วงล่าง

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    พ ร เ ท พ โ ช๊ ค อั พ อี ก เ สี ย ง คั บ

5. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    พรเทพโช๊คอัพอีกเสียงเหมือนกันคับ

6. joker99

joker99 New Member Member

17
    1
    0
    โทษนะคับ มันมีอาการยังงัยคับถึงรู้ว่า Ball-joint หลวมอะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้