ตูดเป็ดแท้

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Khao Kee, 9 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Khao Kee

Khao Kee New Member Member

13
    0
    0
    มีใครใส่ตูดเป็ดแท้ แบบไม่เจาะโปงหลังบ้างคับ

ขอดูรูปหน่อย

2. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    For installing the original rear wing, you have to punch holes at the trunk krub (only 3M tape is not enough) :) If you don't install it properly, after a while the wing won't stay krub (on the sides will come off a bit)

3. coromant

coromant New Member Member

117
    5
    0
    ถ้าติดแล้วจะเห็นยังไงครับ ถ้าไม่เจาะก็ต้องเจียร์น๊อตออกอะครับ ก็เสียของ แต่ผมว่าถ้าไมอยากเจาะฝากระโปรงก็เจียร์ออก แล้วใช้ 3 M ติดอยู่แน่นอนครับ ถ้าไม่มั่นใจก็อัดซิลิโคนอีกนิด

4. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ส่วนใหญ่จะเจาะครับขนาดเจาะยังโดนมือดีงัดไปเลยครับ

5. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    เหอๆ :p :p :p

6. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    อิอิ..................:D:D:D

7. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0

ของ p.Win(yakumo) ของเค้าไม่เจาะเลยดึงลักน๊อตในตูดเป็ดออก แล้วก็ติดกาว 3M ลงไป

8. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ติ ด โ ด ย ใ ส่ 3 m ดี ก ว่ า คั บ ไ ม่ เ สี ย

ร ถ ด้ ว ย เ บื่ อ แ ล้ ว ยั ง ถ อ ด ไ ด้ อิ อิ

9. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ขนาดยังไม่เบื่อ ยังมีคนช่วยถอด เลย อิอิอิอิ 3 m เนี่ย ไม่เหลือ :D:D::D

10. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    แนะนำว่าถ้าของแท้ เจาะเถอะครับ ไม่งั้นโดนแน่ แต่ถ้าของก๊อป(แบบสภาพแหล่มๆนะ) ก็ใช้ 3M แปะก็ได้ครับ

11. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    จิงของมึงว่ะ:D

12. idatanet

idatanet New Member Member

58
    3
    0
    ฮืมม จำได้ว่า ตูดเป็ดแท้ มันคือของไฮบริด หรือป่าวครับ มันเจาะตั้ง 6 รู แน่ะ
    ถ้าไม่เจาะ ก็เสียวๆ พวกแงะ อีก

13. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    ไหนๆก็ใส่ของแท้แล้ว...........เจาะดีกว่าครับ
    เดี๋ยวงานเข้าแบบพี่เต้ es94..............อิอิ

14. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    บางทีติด 3 M ไปจอดห้าง

ไม่ทันเบื่อก็มี คนมาถอดให้น้า ครีบ

5555

15. jewel~

jewel~ New Member Lady Member

58
    14
    0
    เคยใส่แต่ไม่เจาะค่ะ .. ติด 3M เอา ..

ติด 3M หรือเจาะ มองเผิน ๆ ก้อเหมือนกันเด๊ะเลยค่ะ .. ไม่ต่าง

แต่ถ้ากลัวโดนแงะ .. พลอยว่าเจาะไปเลยดีกว่าค่ะ .. ^^"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้