กระจกไฟฟ้า

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย jit95, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    ผมถอดแปลงถ่านมอเตอร์กระจกไฟฟ้ามาทำความสะอาด ตอนใส่กลับทำถ่านแตกครับ จะหาซื้อได้ที่ไหนครับคือตอนถอดผมถอด
    แบบตัวครอบออกนะครับ ถ้าผมจะเอามอเตอร์ออกมาทั้งลูกเนี่ย ผมต้องถอด น๊อดตัวไหนบ้างครับ

2. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0
    น๊อตที่อยู่ติดแผงประตู สามสี่ตัวใกล้ๆมอเตอร์นะแหล่ะครับ ส่วนถ้านถ้าหาไม่ได้ซื้อถ่านพวกหินเจียร์แล้วเอามาฝนด้วยกระดาษทรายให้มีขนาดเท่าของเดิมครับ

3. jit95

jit95 New Member Member

382
    0
    0
    ขอบคุณครับ narong_k

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้