สอบถามพี่ๆครับปั้มหม้อลมเบรคนี่เราสามารถโมดิฟายเอาของรุ่นอื่นมาใส่ไดหรือป่าวแล้วรุ่นไหน...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Muhammad Advance, 17 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Muhammad Advance

Muhammad Advance Guest

0
    0
    0
    สอบถามพี่ๆครับปั้มหม้อลมเบรคนี่เราสามารถโมดิฟายเอาของรุ่นอื่นมาใส่ไดหรือป่าวแล้วรุ่นไหนได้บ้างครับ...พอดีที่บ้านมีหลายรุ่นแต่เป็นของรถกะบะครับ.....้

2. แปลงได้ แต่ต้องวัดขนาดและรู้น๊อตว่าเข้ากันได้หรือเปล่าเท่านั้นครับ

3. เกียร์ออโต้ ใส่ด้ายใหญ่หน่อย r32 r33 เกียร์ธรรมดา ใส่ด้ายแทบเบียดปั้มคลัช ต้องเอาไปเทียบ หม้อลมประมาน10"ชั้นครึ่ง เบรค r32หน้าหลัง อยู่ดีมากครับ ใส่อยู่

4. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    เทียบเอาของ Nissan มาใส่ได้ครับ...

5. Por Achieve

Por Achieve Guest

0
    0
    0
    ผมใส่ชั้นครึ่ง ของนิสสันร้อยรูตรงแป๊ะ ไม่รู้รุ่นไหนครับ แต่เปลี่ยนมา 2 ลูกแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้