ขอคำแนะนำหน่อยครับ พอดีหม้อน้ำรั่วอยากจะเปลี่ยนหม้อน้ำใหม...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย อนุรัตน์ ก๊กเฮง, 22 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำหน่อยครับ พอดีหม้อน้ำรั่วอยากจะเปลี่ยนหม้อน้ำใหม ่ร้านอะไหล่แจ้งว่าไม่มีของใหม่แล้ว เราสามารถนำหม้อน้ำของรถรุ่นไหนมาแปลงใส่ได้บ้างครับ U12 ครับ

1. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    ถ้า auto ผมมีน่ะ เก่ายุ่น ฝาพลาสติกครับ

2. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    หม้อน้ำทองแดง ซ่อมได้ครับ

3. Wasan Daengdej

Wasan Daengdej Guest

0
    0
    0
    ถ้าไม่อยากเปลี่ยนหาร้านซ่อมเก่งๆ ครับ

4. Tanagun Mee

Tanagun Mee Guest

0
    0
    0
    ของผมใช้หม้อPrimera P11 แต่ไม่มีที่ใส่เซ็นเซออุณหภูมิ (กรรม) แปลงขาอีก บลาๆๆอีกมากมาย ติดต่อพี่Wasan ดีแล้วคับ...

5. ขอบคุณมากๆครับสำหรับข้อแนะนำ พรุ่งนี้ส่งซ่อมล่ะครับ

ซ่อมมาใช้ๆยาวๆเลยครับ ดูช่างซ่อมเพลินมากๆ ผมทำที่นครปฐม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้