CK II ใส่กรองแบบไหนดีครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย powntong, 9 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. powntong

powntong New Member Member

7
    0
    0
    ขอคำแนะนำด้วยครับ กรองเปลือยแบบไหนดี

2. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ผมซื้อมาแบบไม่มียี่ห้อ พอดีได้มาถูกคับ 350.- เอิ๊กๆๆๆ

ก็วิ่งดีพอสมควรนะคับ

แต่ถ้าแนะนำ คงเป็นดอกเห็ดของHKSอ่าคับ โฟวสุด

ไม่ก็ K&N คับ

ดีไม่ดีไม่รุ้คับ ม่ายเคยลอง อิอิ แต่อ่านจากคนอื่นคับ 555 เค้าว่าดีกาน

ปล.มีเฮด กะ กรองเปลือยนะคับ

View attachment 939775

3. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ^
    ^
    ^
    ^

ห้องเครื่อง ท่านด้านบน ดู สะอาดดี

4. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    ขอบคุณค๊าบ เอิ๊กๆๆๆ

พี่ข้างบน คนที่รู้จักกะ พี่อาร์ม-ตาก ช่ายไม๊คับพี่

5. powntong

powntong New Member Member

7
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำน่ะครับ

6. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ช่าย แล้ว คร๊าบบบบบ :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้