@@@ขอถามเรื่องขนาดของท่ออินเตอร์ EVO 4,5,6 หน่อยครับว่ากี่นิ้วจะซื้อท่ออะครับ@@@

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย PaT@CK4, 8 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PaT@CK4

PaT@CK4 New Member Member

3
    0
    0
    คือจะซื้อท่อต่ออินเตอร์ อะครับ แต่ไม่รู้ว่าขนาดของท่ออินเตอร์ EVO 4,5,6 มันขนาดเท่าไหรอะครับ กี่นิ้ว หรอครับ ช่วยบอกหน่อยครับ

2. Bshowroom

Bshowroom New Member Member

467
    13
    0
    2.5 คับ ท่ออลุมิเนียม นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้