มีใครเป็นแบบผมมั้ง....

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Mr. DONUT, 9 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    มีใครเป็นแบบผมมั้ง.....
    โหลดรถลงมาแล้วทำไม ล้อช้ายกับขวา มันหุบไม่เท่ากัน
    ไมตี้อ่ะครับ เป็นเหมือนผมหรือป่าวครับ
    ซ้ายจะหุบเข้าไปมากกว่าขวา
    แล้วมีวิธีแก้ไข บ้างป่าวครับ

ขอบคุณครับทุกคำตอบ

2. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    เปนธรรม คับบบ รถ ผมก้อเป็น

รถเคยชนไหม เคยทำสี กะบะ ไหม อาจจะเปนได้เพราะ ตั้งกะบะ ไม่เท่ากัน

หรือ ชนข้างใดข้างนึง แร้ว เคาะออกมาไม่เท่ากัน

3. เห็นด้วยกะคุณจิ้นคับ...เพราะผมก็เคยเป็นคับ...

4. ton_kowit

ton_kowit New Member Member

57
    1
    0
    ดี จัง ผมก็เป็น คิดว่าเป็นคนเดียวนะนี่.....

5. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ผมก็เป็นครับ

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เป็นธรรมดาครับ

7. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ใช่ครับบางคนก็เอียงซ้าย บ้างก็เอียงขวา

8. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    เป็นเหมือนกาน

9. เป็นเหมือนกานครับ สงสัยมันเป็นเรื่องธรรมดา

10. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ไอ้ไม่เท่ากันข้างซ้ายกับขวาเนีย พอรับได้อยู่
    ไอ้เอียงขวา เอียงซ้าย มานคือ อารายเหรอ เหอๆ:D:D:D

11. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    เอียงซ้ายแม่ยายรัก..นะคับ...

12. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เอียงขวาพ่อตาชอบ..........อั๋ยหยา...!!!!!!!!!

13. เเล้วถ้ามันไม่เอียงทั้งซ้ายเเละขวาอ่ะคับ..เหอเหอเหอ

14. Mr. DONUT

Mr. DONUT New Member Member

126
    3
    0
    ขอบคุณครับนึกว่าเป็นอยู่คันเดียว ซะแล้ว

แล้วมีวิธีแก้ปัญหาป่าวครับ

15. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    จบข่าวเอียงๆ......เหอๆ

16. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เป็นที่ทอร์ชั่นบาร์หรือเปล่าว ครับ ผมก็ให้ศูนย์ปรับตั้งให้ใหม่ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้