ขอบคุนพี่ Wasan Daengdej ด้วยครับ เอาไฟเลี้ยวมาส่ง แถมตังยังไม่เอาอีก บอกทำบุญกัน...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ขจรเดช ชูฉ่ำ, 26 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุนพี่ Wasan Daengdej ด้วยครับ เอาไฟเลี้ยวมาส่ง แถมตังยังไม่เอาอีก บอกทำบุญกัน จัดให้ครับพี่ ขอให้พี่ ขายของหรือไม่ว่าจะทำอะไร ขอให้ร่ำรวยเช่นกันนะครับพี่ งงกะพ่อค้าคนนี้จริงๆ อิอิ ไม่ขายแต่ให้ฟรี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้