นอนยาวเลยครับ555 เบื่อออโต้ อาจารย์ที่รู้จักกันรถแกเป็นธรรมดาแกอยากได้ออโต้...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Tumbikers Thachaiwong, 25 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    นอนยาวเลยครับ555 เบื่อออโต้ อาจารย์ที่รู้จักกันรถแกเป็นธรรมดาแกอยากได้ออโต้ โดยที่แกอาสาสับเปลี่ยนเองเพราะมีลูกน้องเยอะ55(เด็กนร.ช่างปวส) เลยให้แกจัดไป อยากลองเกียรธรรมดาละครับไม่รู้ว่าจะมันสกว่าเดิมป่าว

เกียร์ออโต้ยังใช้ได้อยู้ไหมคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้