ขอคำปรึกษาคอเดียวกันหน่อยคับ (กระทู้ไม่มีสาระนะคับ ไม่จำเป็นไม่ต้องเข้าก็ได้)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย คนเลี้ยงแมว, 8 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เรื่องของเรื่องคือ มีเด็กแถวบ้านเพิ่งจบ ม.3 น้องเค้ามาชอบคับ ผมเป็นคน
    สบายๆ ก็เลยลองคบดู เลือดมันก็สูบฉีดดีนะคับ คบเด็กเนี๊ยะ:D แต่ตอนนี้เริ่มลัง
    เลคับ เพราะ มันอยุ่ใกล้บ้านเกินไป แต่บอกน้องเค้าแล้วว่า ผมมีเมียแล้ว น้องเค้
    ก็ไม่ว่าอ่ะไร ขำๆกันไป แต่อนาคตไม่รู้จะขำหรือเปล่า ทีนี้เอาเนื้อๆเลยนะคับ (ห้ามยุส่งนะคับ เอาแบบจิงใจ:confused:) ผมควรจะสานต่อไปเลยๆ ดี หรือ
    หยุดตอนนี้ดีกว่าคับ ....ไม่ได้กลัวเมียจับได้นะคับ....ไม่เคยกลัวอยู่แล้ว..555 แต่ที่
    กลัว กลัวติดคุกอ่ะคับ คิดคนเดียวบ้างทีมันเหมือนเข้าข้างตัวเองไป อยากรู้
    ความคิดเห็นคนอื่นบ้างเผื่อจะได้แนวคิดดีๆ คับ:)

1. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ดีคับพี่เล็กสนับสนุนคับ กินข้าวแดงเปลี่ยนบรรยากาศมั่งก็ดีนะคับ สวรรค์มีจิงคับพี่อิอิอิ

2. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    บาป บุญ คุณ โทษ น่ะน้องเอ้ย:cool:
    คิดเอาเองเถอะ :p
    โตแล้ว "ช่วยตัวเองได้แล้ว" :D
    เด๋วพอว่าดี ยมบาลก็จะหาว่าไปยุคนอื่นเค้า ซวยอีกกรู...
    พอว่าไม่ดี เด๋วก็หาว่าตูยุให้เลิก

ของแบบนี้ มันมีซักวันน่ะเล็ก ไม่วันใดก็วันนึง ที่ปัญหามันต้องตามมา
    หรือถ้าไม่มีปัญหา ก็อาจจะไปได้รอดก็ได้ ใครจะรู้ :rolleyes:
    :D

3. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    คบต่องานเข้าแน่ครับ:D

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ตามพี่เคนะ เค้าพูดถูกเค้านะทำอะไรไม่ได้แล้ว :D ถ้าอยากทำอะไรก็ทำเถอะ จะหลอกเด็กหรือว่าโดนเด็กหลอกเดี้ยวก็รู้ดูอย่างผมสิ ร้ากกกกกครอบบบบ ครัววววววววว ขนาดไหนเด็กๆๆที่ขายมือถือแต่งตัว XXXX ผมยังไม่ยุ่งเลย (ถ้าไม่จำเป็นนะ เอิ๊กๆๆๆ):D

5. pop-ja

2,068
    235
    0
    อ้อ เรื่องนี้ผมมีที่ปรึกษาครับ เป็นอาจาร์ยที่สอนผมที่มหภัยอะครับ เฮ้ยมหาลัยครับ ติดต่อได้ครับท่านชื้อ พณ.ศ.รตอ.ดร.มหาเทพไก่ครับ ท่านเป็นผู้เชียวชาญทางวิชาตัวอ่อนวิทยาครับเอิ๊กๆๆๆ อะอะล่อเล่นนะคร้าบพี่ เรื่องเก่าๆลืมๆๆกันนะพี่บอกแล้วนะว่าหายกิานนน อิอ

6. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    วะวะวะวะวะวะวะวะวะวะวะวะวะ ว๊าววววววววววววววววววววว:D

7. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    555

ระวังงานเข้านะพี่ เด็กสมัยนี้มันน่ากัว

8. ไข่เค็ม

ไข่เค็ม New Member Member

54
    1
    0
    กำลังจะบอกผมว่าพี่รูปหล่อใช่ไหมครับ:cry::cry:

9. zegx

zegx New Member Privilege

215
    34
    0
    อย่าต่อเลยตาเล็ก เด๋วนี้เด็กมันพกปืนยิงกันง่ายเหลือเกิน
    เกิดวันหนึ่งลูกผู้ชายตัวจริงของน้องเค้างุงิขึ้นมา เด๋วเป็นเรื่องนะพี่

10. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เอาเป็นว่าลองนึกดูครับ
    ถ้าแฟนเราทำแบบนี้บ้างเราจะสบายใจไหม
    ผมว่ารักแฟนเราคนเดียวจะดีกว่านะครับ
    ช่วยกันทำให้มีความสุขเป็นดีที่สูด.............................................

11. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    อิอิ ก็อยากบอกว่าอย่าเลย
    แต่แหม นะ ไม่ลองก็ไม่รู้
    ถ้าไม่มีอะไรเกิดขึ้นก็ดีไป แต่ถ้ามี ก็ต้องพร้อมรับกับเหตุการณ์ที่มันจะเกิดขึ้น

แต่ถ้าเป็นพี่นะ ลุยๆๆๆๆๆๆๆ เพราะ มคปด. อดมาหลายคนและ

12. biocyber

biocyber New Member Member

32
    1
    0
    ได้ไปห้องกรงแน่ ๆ วีซ่างานนี้ไม่ต้องเลย 555+

13. หูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ................ถ้าเราไม่พูดใครจะรู้ครับ.........ปล่อยให้สงสัยเดาทั้งชาติก็ไม่ถูก(แม้แต่เมีย)แต่ที่เกมเพราะปล่อยไก้นี่เลว้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...........
    งานนี้แล้วแต่ถานการครับ ต่างคนต่างวาระ เด็กแต่ละคน ต้องดูเด็กด้วย ................
    ถ้าทำมันถูกใจมันเป็นดาบสองคมครับถูกใจไม่ฟ้องแต่ว่าไปล่อยครับ ว่างๆมาคุยกันเลย ( ชอนแก่น )ไม่หวงแต่ไม่แนะนำ ทำตามแต่ห้ามโบ้ย เดี๋ยวซวยถึงตรู...............

14. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แล้วแต่การตัดสินใจของเทพเล็กแหละครับ ตัวของตัวเองครับ

15. Epon

Epon New Member Member

137
    20
    0
    วิตใครวิตมันครับเรื่องนี้ ใจเย็นๆ ค่อยคิดก็แล้วกัน ลองมองกรณีเลวร้ายที่สุดที่เป็นไปได้ แล้วถ้ามันเกิดขึ้นจริงจะยอมรับได้ไหม เช่น

1. เด็กมันมีปั๋วอยู่แล้วแต่ด้วยความเป็นเด็กเลยไม่รู้อะไรเหมาะสมไม่เหมาะสม
    2. เด็กมันอยากรู้อยากลองไปงั้นเอง เห็นหน้าตาดีมีเงินมีรถ
    3. เดํกมันกำลังหาคนไปเซ็นชื่อเป้นบิดาในใบสูติบัตรลูกมัน
    4. เด็กมันเป็นเอดส์เลยอยากหาเพื่อนร่วมชะตากรรม
    5. เด็กมันเป้นพวกส่งยา หาคนคุ้มครอง
    ฯลฯ

แม้มันฟังดูเวอร์เกินไป แต่แค่คิดเล่นๆว่าถ้ามันเกิดขึ้นจริงจะรับได้ไหมถ้าไม่มีปัญหาก็ตามสะดวกครับ แต่ทักให้คิดถึงผลที่ตามมาสักหน่อย

16. เอาแล้วครับแต่ละข้อ......กลายเป็นปัญหาระดับซาด(ชายไทย)ไปแล้วครับ.............

17. เอ๊า.........เสี่ยเฮง เสี่ยท็อป ช่วยพี่เค้าหน่อยยยยย

18. คากิซัง

คากิซัง New Member Member

159
    19
    0
    [COLOR="Redคิดดีทำดีเพื่อสังคมจะใด้หน้าอยู่นะครับท่านพี่ 555555
    เอ้าลืมเวรกรรมมันมีจริงนะพี่อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ[/COLOR]

55555555555555555555

19. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ไม่ขอแสดงความคิดเห็นครับ

เคยเกมมาแล้วครับ คนที่บ้านจับได้ เป็นเรื่องเลยครับ ดีนะที่เราสารภาพไปไม่หมด...............................:D:D:D

20. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    เห็นข่าวมะคืนอ่ะยัง ยิงกันง่ายจริงๆเด็กสมัยนี้
    ต่อๆ......ถ้ายังไม่มีเมียก็น่าลองอยู่หรอก:D
    ถ้ามีแล้วคงต้องใช้ความสามารถสูงๆหน่อย
    พวกนี้ติดแล้วไม่ยอมปล่อยเราง่ายๆหรอกยิ่งเล่น
    ของใกล้ตัวด้วย :D

21. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    บอกน้องเค้าไป ว่าน้องดีเกินไป...:D

แนะนำน้องเล็กเลี้ยงแมวต่อไปอ่ะดีแล้ว เหลือเมื่อไหร่ก็ผูกปิ่นโตซัก 2-3 ใบ คราวนี้เพื่อนใจเพียบ...:cool:

22. pop-ja

2,068
    235
    0
    เอ้าน้าใครไม่เข้าข้างแก อย่าน้อยๆๆก็มีฉานอยู่ท้างคน เอาเป็นว่าโดนจับแล้วจะไปเยี่ยมบ่อยๆแล้วกัน สามพันดีว่าไม่ผูกมัด เอิ๊กๆๆ

23. wutnv

455
    34
    28
    กรูแสดงฟามคิดแรงไปมั้ยเนี่ย

มานหายปายหนายเลย กำ

24. PURGV

PURGV New Member Member

127
    10
    0
    เต็มที่ จัดไปอย่าให้เสีย

25. น้องดีเกินไป แล้วที่น้องทำอยู่มันก็ดีสิครับ เอ้าดีก็ดี .........คนเราต้องทำดีไว้มากๆ 5555555555555

26. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    กระชุ่มกระชวยดีครับ

27. Tuk#040@nvclubthailand

Tuk#040@nvclubthailand New Member Member

149
    13
    0
    กระทู้บอกว่าไม่ต้องเข้ามาก็ได้
    แต่ไหงคนเข้ามาเพียบเลยเนี่ย

ขอแนะนำตามภาษาผู้หญิง
    พี่ว่าเล็กม่ะน่าสานต่อ สงสารเมียอ่ะ
    ถ้าเรารักเค้าก็ม่ะน่าทำ ยิ่งบ้านใกล้กันด้วย
    ยังไงความลับก็ม่ะมีในโลก ยิ่งม่ะอยากให้รู้ ยิ่งรู้

หรือไม่ก็อาจจะเป็นเด็กที่เมียส่งมาลองเชิง
    เป็นไปได้ ... บ้านแตกก๊าบ

28. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    รักสนุกแต่ไม่ผูกพันธ์ เอาแค่ขำๆ เบื่อแล้วเลิก นานๆไปเด็กมันก็อยากมีปั๋วใหม่เหมือนกันแหละ เชื่อเถอะ

29. wutnv

455
    34
    28
    จากประสบการณ์จิงป่าวคับ ท่านประทาน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้