สุขสันต์วันสงกรานต์...

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย Te'@RescueClubThailand# 1, 12 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    ขอให้สามชิก Rescue Club Thailand และบุคคลทั่วไป

มีความสุข ร่างกายแข็งแรง ตลอดไป

Te' @ Rescue Club Thaialnd#001​

2. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    สวัสดีปีใหม่ไทยครับ และขออนุญาติรดน้ำดำหัว 001 กับ 010 อันเป็นผู้ใหญ่และเป็นที่รักของสมาชิกในคลับนะครับ ขอให้มีความสุขพลานามัยสมบูรณ์ :D:D:D

3. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0
    พรออันใดที่ให้มาขอให้ย้อนกลับไปหา ปุ๊ และ สมาชิกทุกท่าน

100 เท่า 1000 เท่า..........ขอบคุณมากครับ​

4. gigs

gigs New Member Member

229
    0
    0
    13 เมษายน ของทุกปีเป้นวันสงกรานต์หรือวันขึ้นปีใหม่ของไทย....ที่สำคัญเป้นวันผู้สูงอายุด้วย...ขอให้ผู้สูงอายุในชมรมกู้ภัยทุกท่าน (คงไม่ต้องเอ่ยนามนะว่าใครสูงอายุรู้ๆกันอยู่..อิอิอิ) มีแค่ความสุขคิดอะไรสมดังปรารถนา....สุขภาพแข็งแรงนะค่ะ.........และขอให้สมาชิกทุกท่านว.4 ด้วยความระมัดระวัง..เดินทางไปเที่ยวที่ไหนก็ขอให้เดินทางปลอดภัยทั้งไปและกลับค่ะ...​

พี่นิล....พี่ตี่...พี่ปุ๊.....และพี่ๆที่เป็นที่เคารพของน้องทุกท่าน...สงกรานต์นี้ขออนุญาตรดน้ำขอพรนะค่ะ...ขอให้พี่ๆมีสุขภาพแข็งแรง..ร่ำรวย...ประสบความสำเร็จในทุกด้านค่ะ..​

ส่วนเพื่อนๆน้องๆในชมรม....ตั้น...ตั๋น...เติ้ง..ต้น...โต...แบล็ค..อ้อ..หยุย...น้องปุ้ย..น้องดิว..น้องบี...และอีกมากมาย..ขอให้เที่ยวสงกรานต์อย่างมีความสุข..ระมัดระวังด้วยหนา....หลังสงกรานต์เจอกานนนนนน...รักนะจุ๊ฟ..จุ๊ฟ..​

ที่สำคัญอย่าลืมรดน้ำขอพรจากคุณพ่อคุณแม่..และผู้สูงอายุที่เราเคารพนับถือนะ....ครอบครัวคือจุดเริ่มแรกของทุกๆอย่าง...ยังไงก็อย่าลืมนะ....จากครอบครัวสู่สังคม...เพื่อประชาชน....ฮิ้วววววววววววว​

5. black-magic

black-magic New Member Member

164
    0
    0
    ว.2ว.8 ครับแต่ผมไม่ได้ไปไหนเลย ว.4 งานครับ

6. rescue_Bangkok

rescue_Bangkok New Member Member

419
    0
    0
    สงกรานปีนี้ ขอหั้ยร่างส่วนบนแข็ง ส่วนล่าง แรง ทั่วๆๆๆกัน
    เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ

7. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ขอให้ปีนี้ ทุกท่านร่างกายแข็งแรง เงินทองมากมาย มีคนรักใคร่ ​

ขอให้ผู้เถ่า ผู้แก่ ใน RCT ร่ำรวย ร่างกาย แข็งๆๆ แรงๆๆ เงินมากๆๆ จะได้เลี้ยงน้องๆๆ ตัวดำๆๆๆ​

สุดท้าย ของให้เพื่อนๆๆ ร่ำรวย กว่าคนข้างบนอ่ะ อิ อิ อิ:D:D

8. gigs

gigs New Member Member

229
    0
    0
    เที่ยวไหนกานมามั่ง...เอารูปมาให้ดูกานมั่งนะ...อยากเห็นอ่ะนะ...

9. ตั้น

ตั้น New Member Member

948
    0
    0
    ผ่านไปแระสงกรานไม่ได้เล่นเลยกรู...

10. E20MHG

824
    2
    0
    โหถ่ายนมไว้เต็มเลย คอมเสือกมองไม่เห็นเมมอีก สงสัยโดนน้ำเจ๋งไปแล้ว ...

11. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    ไม่ได้เข้ามา ..

ใครอวยพนเราก็ขอให้ พอกลับไปร้อยๆเท่า น่ารักๆ ทุกๆวัน เหอๆๆ
    คลองทวี เด็กตรูม ใครอยากได้เบอร์ โทรมาขอเองนะ

12. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ขอบคุณครับ

13. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    หลวงพี่มาได้งัย

14. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    *** ใครมีรูปมาลงบ้างดิ ไม่ได้โดนน้ำ สักกะนิดเดียวเลยโว๊ยเซ็ง ***

15. black-magic

black-magic New Member Member

164
    0
    0
    ไม่มีเลยว่าจะไปขออยู่ อิอิอิ

16. E20MHG

824
    2
    0
    มีแต่กระดอกะรอยยิ้มอะ มีสาวคนไหนสนใจป่าวว่ะน้องชายสุดที่รัก :D:D:D

17. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    เดี๋ยวถามให้นะพี่ ก๊ากๆๆๆๆ

18. rescue_Bangkok

rescue_Bangkok New Member Member

419
    0
    0
    ของพี่ปุ๊เค้าแรงจิงๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้