สงกรานต์ไปไหนกันคร้าบ...

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย Onion, 8 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Onion

Onion New Member Member

20
    0
    0
    หลังจากที่ผิดหวังที่ติดโบไม่ได้ สรุปตอนนี้ต้องแก้ปัญหาเรื่องหาแอร์ก่อนครับ หา DENSO 17 ที่มีท่อออกข้างครับ เพื่อแก้ปัญหาก่อนเดี๋ยวโบว่ากันทีหลัง ใครเจอที่ไหนมี บอกด้วยนะครับ ว่าแต่สงกรานต์ปีนี้มีใครไปงานที่ไหนกันบ้างครับ พอดีผมมีเพชรบุรี 2 วันครับ 14 - 15 ครับ เผื่อเจอกันคร้าบ.....

2. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ผมไปเที่ยวเชียงใหม่คับ

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    อยู่บ้านคับ เหอๆๆ เพราะเหลือแต่มอไซค์ไม่รู้จาไปไหน

4. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    อยุธยา อ่างทอง แถวๆนี้แหละ

5. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    หนองคาย 5วันคับ

6. Projektzwo

Projektzwo New Member Member

33
    0
    0
    เฝ้าร้าน เปิดกิจการ อาจจะมี แว๊บไป เล่นน้ำ สวยสยาม บ้างครับ
    เป็น เจ้าของธุรกิจส่วนตัวก็งี๊ ส่วนตัวจริงๆ ใครมาทำแทนไม่ได้เลย
    เหอๆๆๆๆๆ ตอนนี้กำลังคิดว่า อนาคตเป็น เฒ่าแก่ แน่เลยครับ
    คือ ทั้ง เฒ่า และ ทั้ง แก่ .....เฮ้อออออออออออออ สวัสดีปีใหม่ไทย
    ล่วงหน้านะครับ พี่น้อง ครับ ไปมาปลอดภัย กันทุกคนนะครับ

7. mayuct

941
    4
    0
    พีเอ็มรับเด็กเฝ้าร้านไหมคับ อิอิ

8. san leo

760
    2
    0
    ไปด้วยดิเมย์.........เด็กๆ น่าจามาใช้บริการพี่เอ็มเยอะ ...........อิอิ

9. Projektzwo

33
    0
    0
    เหอๆๆ.....ดึกๆ มีสาวๆมาถอดเสื้อโชว์นมด้วย เว้ยยยยยย เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

เด็กเฝ้าร้านไม่รับอ่ะ เดี๋ยวมาแย่งงานผมทำ แล้วผมจะทำไรอ่ะ เมย์

ร้านผมมีแต่ ลูกค้าหน้าตาดี หุ่นดี ขาวๆ อวบๆ เหอๆๆๆๆๆ น้ำลายไหลลลลล

10. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    สงกรานเราไปปล่อยน้ำร้านพี่เอ็มกันดีกว่า คับพี่น้อง
    สวัสดีปีใหม่ไทย สมาชิกทุกท่านคร๊าบ

11. mayuct

941
    4
    0
    555+ พี่เอ็มที่ว่าดึกๆมีสาวมาเปิดนมให้ดูนิ แคมฟ็อกป่ะ เอิ๊กๆๆ

12. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    ถูกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    ร้านอยู่แถวหนายอะ คายรู้บอกด้วย ไม่หวายแย้วววววววววววว

14. urvan

423
    0
    0
    ใครว่างมั้ง
    รายงานตัวหน่ย
    แชมป์ ว่างคับ ตังไม่มีไปไหน ถ้ามีคนเลี้ยงรีบไปโล้ด...เมียแม่งกลับบ้านยึดหมดตูดเลย

15. urvan

423
    0
    0
    เปงไงพ่อหนุ่ม ที่มีลูกหล่อกว่าพ่อ

ต้น ขอเบอร์ที่มันติดต่อกลับได้หน่อยดิ
    มีไรได้โทรคุยกันได้ ยิ่งไม่ค่อยได้เวปอยู่ เพื่อนๆ พี่เค้าบ่นถึงนายแล้ว

16. Projektzwo

33
    0
    0
    ตกลงไม่ได้เปิดกิจการครับ....

พวกนรก เด็ก แว็น เด็ก เวร เด็กเห้ยๆ
    มันพาพวกกันมา ราวๆ 30 คัน เสือกมา
    รวมตัวเล่นน้ำกันหน้าร้านผม 3 วันแล้ว
    ตั้งแต่ บ่าย 1 ยัน 5 ทุ่ม...แสดดดดดด

ลูกค้าจะมาเล่นเน็ท ก็ไม่กล้ามาครับ กลัวโดนสาดน้ำ
    หรือไม่ก็ หื่นๆ กับลูกค้าสาวๆ น่ารักๆ ทำให้ลูกค้าหายเลย
    เซ็งกะพวกแม่งมากมายครับ โทรๆ สน. แม่งไม่รับสาย
    โทรไปสน. แม่ก็สายไม่ว่าง...สายตรวจไม่อยู่ งานเยอะ ฯลฯ
    ตร. อ้างไปโน่น บอกว่า เทศกาล ทำใจหน่อยน้อง...?????

เศร้าเลยปีนี้ สงกรานต์ ที่ลาดพร้าว 101 เถื่อนมากมาย ครับ

17. mayuct

941
    4
    0
    - -*

18. san leo

760
    2
    0
    เชียงใหม่ ญ ขาวๆ ....ไม่ได้โดนแป้งน่ะ ลงมาจากดอย มาเล่นน้ำที่คูเมืองเพียบเลย
    ....แต่เค้าเล่นกันเรียบร้อยอ่ะ ไม่ค่อยได้เห็นขี้เมา และเล่นแป้งกันเลย กลางวัน ร้อน ซิ..หาย เลย กะเล่นอยู่สัก 4-5 วัน แต่ต้องกลับก่อนกำหนด เซ็งเป็ด เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้