อยากรู้ เสกิตข้าง B13 ใส่ R10ได้มั้ย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RED-INFINITI@z-troy, 8 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ใครรู้ช่วยตอบทีคับ เห็นมันใกล้เคียงมากเลย

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
  3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    UP คร้าบ ไม่มีประสบการณ์ครับ

UP UP uP

4. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
  5. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    ลองมาแล้วครับ ไม่ได้ครับ ความยาวรถของ r10 ยาวกว่าประมาน3นิ้วครับสวยขอบๆหรือข้างๆพอเอามาเทียบแล้วจะไม่สนิดแล้วก็ไม่สวยด้วยครับ เลยเอาทาจะใส่แล้ว

6. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ไม่ได้คับผมคล้ายแต่ไม่เหมือนกันคับ........พวกซันนี้ ก็เคยเอาของ R10 ไปลองใส่ดูเหมือนกันแต่ก็ใส่ไม่ได้.........อิอิ

7. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ยืนยันอีกเสียงไม่ได้คับตระกูลซันนี่ กับพรีเซียใช้ของแต่บอดี้พวกกาบข้าง ล้อหน้าร่วมกันไม่ได้คับ ขนาดแล้วความโค้งไม่เท่ากัน ใช้ได้แต่ช่วงล่างคับ

8. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    ขอบคุณทุกท่านคับบ เดี๋ยวคงหาแปลงเอาดีกว่าเนอะ

9. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เค้าใส่ไม่ได้เค้าเอาไปไว้ไหนกันเหรอ??
    อ้ายเราก็ตามล่าหาอยู่....แต่หาไม่ได้
    ท่านเทพกิ๊ฟ..พอจะมีอยู่บ้างป่ะ

10. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    UP..........................UP
    ใครมีบ้าง...............................อยากได้
    UP..........................UP

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้