ขอ ฝากอุทาหร ที่เกิดกับ ผู้หญิงคนหนึ่ง ฝากไว้เตือนใจกันในวันเเห่งความรักนี้ด้วยคับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย เเท็ค, 14 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เเท็ค

เเท็ค New Member Member

666
    7
    0
    ยาวหน่อยนะคับ เตือนใจวัน วาเลนไทด์

อุทาหรสำหรับผู้หญิง ให้ระวังการคบหาผู้ชายดีๆ
    ที่มาจาก http://www.pooyingnaka.com
    ช่วยอ่านแล้วส่งต่อด้วยครับ...นี่เป็นเรื่องของน้องสาวแท้ๆของผมเอง ไม่เคยคิดว่าผู้หญิงจบโท MBA จากอเมริกาจะตกอยู่ในชะตากรรมแบบนี้..

เรื่องมีอยู่ว่าหลังจากจับได้ว่าแฟนที่ทำงานอยู่ในร้านอาหารไทยแห่งหนึ่งในโอไฮโอหลอกฟันน้องใหม่ที่ทำงานด้วยกันได้ระยะหนึ่ง น้องเอ(นามสมมติ) จึงตัดสินใจเลิกกับแฟนหนุ่มที่คบกันมาเกือบ 7 ปี และตัดสินใจว่าจะไม่ไว้ใจผู้ชายที่ไหนอีกแล้วถึงแม้ว่าแฟนหนุ่มจะขอคืนดีด้วยและสัญญาว่าจะไม่ทำอีกแต่น้องเอไม่ให้อภัย ..

หลังจากกลับมาทำงานที่ประเทศไทยชีวิตน้องเอประสบความสำเร็จแทบทุกด้านเพราะความที่มีดีกรีจบจากนอก และยังเป็นสาวสวย หุ่นดี ฉลาดปราดเปรียวมีชายหนุ่มหน้าตาดี รำรวยหลายนายมาตามติดพันแต่น้องเอยังไม่กล้ารับรักใครซักคนเพราะยังเจ็บปวดจากแผลเดิมเธอคิดว่ารักกับใคร่ผู้ชายส่วนมากหลงใหลกับความใคร่มากกว่าวันหนึ่งฝนตกหนัก รถเธอเสียจำเป็นต้องจอดทิ้งไว้ที่ทำงาน เธอแย่งเรียกแท็กซี่กับคนอื่นๆด้วยความยากลำบากโดยไม่อาจรู้ได้เลยว่าแท็กซี่คนนั้นจะขับพาเธอออกนอกเส้นทางเพื่อลวงเธอไปข่มขืนในเวลาต่อมา

เธอถูกทำร้ายแต่โชคดีที่มีคนเข้ามาช่วยเธอไว้ได้ทันที่ข้างทาง ด้วยความเป็นสุภาพบุรุษ และเข้ามาในจังหวะที่พอดีจึงทำให้เธอประทับใจหนุ่มร่างสูงคนนั้นเข้าอย่างจังและเหมือนเป็นฟ้าประทานคนดีๆ มาให้เธอบ้านของเขาอยู่ห่างบ้านเธอเพียงไม่กี่ซอย เธอคิดว่าช่างบังเอิญที่ได้พบเขาหลายครั้งในวันต่อๆ มาชายหนุ่มมีฐานะไม่รำรวยกว่าเธอแต่เป็นคนขยันเอาการเอางานรวมทั้งเข้าอกเข้าใจนิสัยผู้หญิงเป็นอย่างดี ไม่นานนักเขาก็สามารถพิชิตใจน้องเอได้และได้เสียกันในเวลาต่อมา น้องเอเคยคิดว่าจะไม่มีอะไรกับผู้ชายคนไหนอีกจนกว่าจะแต่งงานหลังจากที่เลิกกับแฟนเก่าดังนั้นน้องเอจึงเล่าให้ชายหนุ่มที่รักและไว้ใจฟังว่าเธออยากแต่งงานกับเขาชายหนุ่มไม่ปฎิเสธแต่ขอเวลาตั้งตัว 1 ปี

นับวันความรักและความไว้ใจในตัวหนุ่มคนรักจะมีมากขึ้นเรื่อยๆ จนวันหนึ่งน้องเอได้รับเมล์จากเพื่อนเป็นภาพน้องเอร่วมรักกับแฟนหนุ่มที่บ้านด้วยความตกใจและกัลวคิดอะไรไม่ออกที่พึ่งก็คือแฟนหนุ่มคนเดียวเพราะเรื่องนี้น้องเอจะให้พ่อแม่รู้ไม่ได้ จึงรีบโทรศัพท์นัดแนะกับแฟนหนุ่มเพื่อที่จะไปหาทันทีคืนนั้นหญิงสาวได้แต่ร้องไห้เมื่อรู้ว่าภาพนั้นเป็นฝีมือที่คนรักได้ตั้งกล้องอัตโนมัตไว้ถ่ายเอง เพื่อเก็บไว้ดูเล่น แต่ถูกน้องชายขโมยไปโชว์เพื่อนจนในที่สุดก็โลดแล่นอยู่ในอินเตอเนตน้องเอรับนำส้มจากแฟนหนุ่มมากินไปร้องไห้ไป ไม่ถึง 10 นาทีก็รู้สึกแปลกๆตัวและหน้าร้อนจัด อึดอัดที่หน้าอก และอยากมีเซ็กให้ได้ แฟนหนุ่มเข้ามากอดเธอและช่วยให้เธอสมหวังแล้วเธอก็สลึมสะลือหลับไป

ขณะครึ่งหลับครึ่งตื่นเธอได้ยินเสียงแฟนหนุ่มคุยโทรศัพท์ เริ่มไหวตัวแล้วเฮีย เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมจะอัดยาให้มันอีกตอนส่งตัวไปที่ห้องไอ้พวกนั้นมันจะได้อยากเยอะๆ เออ มันดันเห็นรูปในเน็ตซะก่อน แต่ไม่ต้องห่วงสินค้าดีๆแบบนี้ไม่พลาดหรอก พูดภาษาอังกฤษคล่องเลย ผมเคยฟังมันพูดกับ..โดยไม่รอฟังจนจบ น้องเอรู้แต่ว่าต้องหนีออกไปจากที่นี่ให้เร็วที่สุด อ่อนแรงที่ขา หล่อนล้มลงทำของบนโต๊ะหล่น คนที่เคยได้ชื่อว่าเป็นแฟนรักเดินเข้ามารวดเดียวถึงตัวเธอแล้วฉีดยาให้ 1 เข็ม น้องเอพยายามดิ้นแต่ไม่มีแรง น้ำยาสีนำเงินวิ่งเข้าเส้นเลือดอย่างน่ากลัว แล้วความรู้สึกเจ็บปวดก็ตามมา จากนั้นเธอก็เริ่มร้อนอยากมี sex อีก ผู้ชายที่เธอเคยรักและไว้ใจที่สุดยืนมองเธอดิ้นทุรนทุรายอยู่เบื้องหน้าแล้วออกไปสักพักก็มีผู้ชายอีก 2 คนเข้ามาข่มขืนเธอ แล้วฉีดยาแบบเดิมให้เธออีกครั้ง จากนั้นเธอก็ถูกพาตัวไปยังโรงแรมแห่งหนึ่งแถวนานา เธอทั้งกลัว ทั้งเจ็บ ทั้งแค้น แต่ฤทธิ์ยาทำให้เธอไม่มีแรง มีแต่ความปราถนาทางกายก่อนที่เธอถูกนำไปส่งให้พวกแขกในห้อง เธอถูกฉีดยาอีก 1 เข็มและถูกขู่ว่ารูปที่เธอมี sex ด้วยความเต็มใจในวันนี้ทั้งหมดจะถูกนำไปวางตามท้องตลาดถ้าเธอไปแจ้งตำรวจ

หลังจากวันนั้นน้องเอได้แต่กลัวผู้คนภายนอกไม่สามารถคุยกับใครและสบตาใครได้อย่างเดิม ไม่นานภาพที่พวกมันเก็บไว้ก็ออกมาเป็นที่ฮือฮาของพวกวัยรุ่นที่ได้รับ forword mail มาเป็นทอดๆโดยคิดว่าเป็นเรื่องสนุก และเป็นภาพสมยอมของผู้หญิงร่านผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่เคยชอบสะสมและ forword mail ทำนองนี้ไปให้เพื่อน แต่วันนี้มาเจอกับน้องสาวตัวเองเข้า ถึงได้รู้ว่ามันเจ็บเพียงไหน พวกมันทำงานเป็นทีม ผมสู้คดีแต่แพ้ไป 3 รอบเพราะมีนักการเมืองหนุนพวกมันอยู่ เราถูกขู่ฆ่าทั้งครอบครัวอยู่ครับ ช่วยกันหยุดการยำยีผู้หญิงดีๆเถอะครับ เมื่อเจอกับครอบครัวตัวเองผมจึงได้รู้ วอนทุกท่านอย่าสนับสนุนสื่อลามกและการขายตัวเลยครับ เก็บเรื่องนี้ไว้เป็นอุทาหรด้วย

ที่มาจาก http://www.pooyingnaka.com

............................................................................................................

น่าสงสาร จังเลย ให้ตายเหอะ เฮ้อ ! ! ! ! ! !

2. เเท็ค

666
    7
    0
  3. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    อ่านแล้วเข้าใจความหนักของชีวิตเลยล่ะ
    ทำอย่างไรเราถึงสามารถมีส่วนร่วมให้เรื่องแบบนี้ลดลงและหายไปจากสังคมไทยได้
    ใครรู้ช่วยแนะนำที

ขอบคุณคุณแท๊กมากครับ

4. เเท็ค

666
    7
    0
    ยินดีคับ ผมก็ อยากรู้เหมือนกันคับ :):):)

5. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เศร้าค้าบบบบ

6. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    จับมานโบกปูน โยนลงทะเล ให้ปลากินเลยดีกว่า

7. เเท็ค

666
    7
    0
    ใช่คับ ใช่ :cry::cry:

8. เเท็ค

666
    7
    0
    โหด มั๊กๆ :eek::eek::eek: เเต่เห็นด้วย อย่างเเรง :):):)

9. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    หมายถึงในแง่ preventive น่ะ แง่ลงโทษมีอยู่แล้ว แต่ยังงัยพวกนี้
    ก็ไม่ตายหมดไปจากโลก เราต้องมีวิธีป้องกันหรือรู้ทันอย่างเป็นรูปธรรม

10. เเท็ค

666
    7
    0
    :sad::sad::sad:

11. CoLt_SaNoVa

CoLt_SaNoVa New Member Member

285
    1
    0
    ครับพี่

ลำบากมาก
    เวลาผู้หญิงไว้ใจแล้ว เค้าจะไม่ระแวงอ่าครับ แต่กว่าจะทำให้ผู้หญิงไว้ใจได้นี่
    ก็ลำบากเหมือนกัน แต่พวกนี้สบายๆๆๆ ครับ เพราะมานทำเป็นขบวนการ
    เป็นอาชีพ(สกปรก)ของมันเลยครับ
    แล้วคุนผู้หญิง จะทำยังไงเมื่อเจอผู้ชายพวกนี้ หรือผู้ชายแบบอื่น
    อย่าไว้ใจผู้ชายมากเกินไปครับ คุนไม่คิดเค้าอาจจะคิดก็ได้
    อย่าคิดว่าเค้าเป็นพี่ชาย เพื่อน น้องชาย จึงอยู่กับเค้าเพียงลำพัง
    น้องนุ่งนะใช่ครับ แต่น้องไม่นุ่งก็อีกเรื่องนึง
    (ผู้ชายดีๆ ก็เยอะนะครับ )
    เวลาไปใหนมาใหนก็หนีบเพื่อนไว้สักคนก็ยังดี
    หรือถ้าจำเป็นต้องไปคนเดียวก็ เมมเบอคนที่สนิทแระคิดว่าจะรับโทสับคุนตลอด
    เอาแบบใกล้ๆ ที่ไปด้วยนะครับ ไม่ใช่ไปรัชดาเมมเบอเพื่อนที่บางนาซะงั้น
    จะมาทันมั้ยเนี่ย ไว้แบบโทรฉุกเฉินซัก 2เบอ หรือมากว่านั้น
    พวก ปืน สเปรพริกไทย อะไรประมานนนี้ควรใช้ให้คล่องก่อนไม่งั้น
    จะเป็นอันตรายต่อตัวเองและผู้ที่จะมาช่วยเหลือ
    ถ้าคิดให้เลวร้ายกว่านั้น
    ด้วยความเคารพเลยนะคัรบ ไม่ได้ดูถูกจิงๆ ครับ
    ก็ซื้อถุงยางเก็บไว้ก็ยังดีครับ อย่างน้อยก็ไม่ติดเอดส์ไม่ท้องกับเลือดชั่วของมัน
    ทำดีกับมันรอให้มันเผลอก็ซัดเข้าไปที่กล่องดวงใจมานอ่าครับ
    ทำไงก็ได้ให้มานเจ็บที่สุด แต่ถ้ามาหลายคนก็ลำบาก:sad::sad:
    ถ้ามันจะข่มขืน ใหนๆ ก็ใหนๆ แล้วครับ อย่าหลับตา จำมันไว้ครับ
    จำทุกอย่าง ชื่อ ท่าทาง หน้าตา
    หรือ ลองพูดดีๆ กับมัน บอกว่าชอบมัน ถามว่ามันอยู๋ใหน จะไปหา
    ขอเบอติดต่อไรประมานนี้คัรบ
    แล้วถ้าโชคดีรอดมาได้กับได้ที่อยู่หรือเบาะแสก็เอาให้หนักครับ
    จะแจ้งตำรวจหรือ นอกเกมก็ว่ากันไป
    อย่าคิดว่า โดนมันทำแล้ว เสียใจ เอาคืนกลับมาไม่ได้
    แล้วคิดจะตาย หรือ เสียใจจนเป็นบ้าไป เข้าใจครับ เป็นก้องก็ไม่รู้จะทนได้รึป่าว
    แต่ถ้าผ่านจุดนั้น แล้วคิดจะตายจิงๆๆ
    ใหนๆ ก็จะตายถ้าคิดจะตาย แล้วเอาพวกมันไปด้วยก็น่าจะดีนะคัรบ
    คนพวกนี้ เราใช้เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร ไม่ได้หรอกครับ
    มันต้องเวรระงับด้วยการจองเวร

ผิดถูกขออภัยพี่ๆ ไว้นะที่นี่ด้วยครับ
    อ่านกี่ทีๆ ก็ เดือดจิงๆ ครับ
    ก้องก็ไม่ใช่คนดีอะไรครับ แต่แบบมัน รับไม่ได้จิงๆ ครับ

ปล. ขอให้เหตการนี้อย่าเกิดกับใครอีกเลยนะครับ
    โดยเฉพาะคนที่เรารู้จัก ยังดูแลตัวเองกันหน่อยนะครับ
    ไม่ใช่แค่ผู้หญิงนะ ผู้ชายก็ใช่ย่อยนะครับ

12. เเท็ค

666
    7
    0

เป็น ข้อ คิดเห็น ที่เจ๋ง จิงๆ คับ ขอบ คุณมาก คับ สำหรับ เเนวความคิดการป้องกัน การระวังตัวเป็นประโยชน์มาก ขอบคุณคับ :):)

13. OiL Playboy

OiL Playboy New Member Member

52
    1
    0
    หดหู่_จัง

สังคม

..กำ

14. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0

เศร้า

15. เเท็ค

666
    7
    0
    ใช่ๆ:cry:

16. EAKMAN

EAKMAN New Member Member

15
    1
    0
    จริงด้วย ผมเห็นด้วยอย่างยิ่ง:eek:

17. seyimsuk

seyimsuk New Member Member

6
    0
    0
    น่าสงสารมากครับ

18. เเท็ค

666
    7
    0
    ใช่อีกล่ะคับ :sad: :cry::cry::cry:

19. balloon_2004

balloon_2004 New Member Member

5
    0
    0
    บอกที่อยู่มันมาเด่วไปสอยให้

20. เเท็ค

666
    7
    0
    ทุกคนคิดเหมือนพี่เเน่นอน คับ ผมมั่นใจ :sad::sad::sad:

21. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
  22. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    เศร้าจริงๆด้วย แล้วถ้ามาโดนในชีวิตผมคงแย่เลยนะครับ

23. vittayayut

vittayayut New Member Member

12
    0
    0
    แย่จัง

24. jerome

jerome New Member Member

423
    1
    0
    รักคนที่เค้ารักเราดีกว่า
    ส่วนผู้ชายคนนั้น จับตัดทิ้งให้หนอนรับประทานไปเลย

25. nubeer08

nubeer08 New Member Member

276
    0
    0
    เวรกรรมมีจริงค่ะ

เบียร์เชื่ออย่างนั้น

ของให้ครอบครัวของพวกมันโดนบ้าง

26. เเท็ค

666
    7
    0
    สาธุ อ่ะ นะคับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้