ไม่มีภาพใต้คำบรรยาย วันนี้ซุกซานหัดฝึกฝนเตรียมรับมือกับการเปลี่ยนแปลงสายงาน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เบียร์ วีระ คำสุวรรณ, 30 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่มีภาพใต้คำบรรยาย วันนี้ซุกซานหัดฝึกฝนเตรียมรับมือกับการเปลี่ยนแปลงสายงาน 1.ทาการเยิ้มๆคล้ายทาแยมที่ฝาหน้าเครื่อง 2. ตัวทองแดงอุดท่ออะไรสักอย่างเรียกไม่ถูก ลืม ได้ของแบ่งปันมาจากแดนไกลขอบคุณครับ 3. เปลี่ยนถ่ายน้ำหม้อน้อง เอ๊ย! น้ำหม้อน้ำเสร่ เติมคลูแลน หอมเยนสดชื่น.. 4. ขยับไฟสักนิด เร่งนิดๆไปปรุ๊ดๆ เอ๊ะ! แต่ลืมตั้งรอบเดินเบานี่หว่า.. 5. ขอบคุณจากคำติชม และทัก ตักเตือน จาก พี่ น้อง ทั้งในและนอกคลับด้วยครับ

1. ซนจริง 5555

2. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ไฟแรงได้ ห้ามไฟแก่นะพี่ คริๆ

3. ผมก็ซนวันนี้ตั้งแต่เช้ายันมืด ผลงานยังไม่รู้ชะตากรรม แต่รู้ว่าเหนื่อยฝุดๆ

ลุยไปเลยครับ จะได้แห้ง ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้