คงใช้ได้นะบอร์ดนี้ เทคนิคเหมือนกัน อิอิ

การสนทนาใน 'Motorsport Forum' เริ่มโดย Super Colt, 29 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    วันนี้มาเสนอ เทคนิคการ หลบเลี่ยงข้อหาดัดแปลงสภาพครับ
    พอดีวันนี้โดนจับข้อหานี้ เลยคิดว่า เราไม่ผิดเราจะไปยอมได้ไง
    เลยไม่ยอมครับ พอดี เคยมีข้อมูลมาว่า การดัดแปลงนั้นต้องต่างไปจากเดิมหรือทำให้เกิดความรำคาญ เดือนร้อนต่อผู้อื่น แต่ถ้าเราไม่ได้เป็นอย่างที่บอกก็เถียงไปเลยครับ อย่าไปยอม เด๋วมันได้ใจ และได้ตังเราไปใช้ อิอิ:D :D
    จะข้ามปีแล้วมันยังหน้าด้านจับข้อหานี้อีกเฮ้อออออ
    นี่ถ้าโดนข้อหา เปลี่ยนช่องทาง ไม่เปิดไฟเลี้ยวจะไม่ว่าเลยนะ
    โมโห......:mad: :mad: 5555555555555555

ปล. โชคดีมีพี่ช่วยด้วยครับวันนี้ อิอิ รอดไป:D :D

2. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
    ใช่อย่าไปยอมมัน ตำรวจพวกนี้ ทำคนดีๆ เสียชื่อไปด้วย
    คราวหลังจดเบอร์มาเลยนะบี โดนแน่:mad:

3. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ...แล้วตกลงโดนข้อหาอะไรเหรอ?

4. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    รถบี โดนเหรอ .... ไม่เห็นน่าจะมีอะไรผิดเลยนี่นา...
    หรือว่าโดนข้อหาบรรทุกเกินพิกัด แหะๆ....;p

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อ้าว....ลุงเต้อ เด๋วเหอะ 555555

ใช่ครับ ไม่น่ามีไรผิด รถก็สูง

โดนข้อหาดัดแปลงสภาพ ท่อไอเสีย ทั้งๆที่ พี่เขายังไม่ได้เดินไปดูท้ายรถเลย

แถมบอกน้อง เร่งเครื่องสิดังไหม 55555 ไม่ดังครับ

เลยถามว่าดัดแปลงตรงไหน มาบอกว่าไม่เหมือนตอนที่ออกมาจากโรงงาน
    เลยถามกลับ พี่รู้ขนาดนั้นเลยหรอ รถออกมาใหม่ๆท่อเป็นไง พี่รู้ทุกรุ่นเลยหรอ อึ้งดิค้าบบบบ 55555:D

ยังโมโหไม่หาย :mad: :mad:

6. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    เจอแบบนี้พูดมะออกเลย ยอดเลยพี่

7. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  8. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0
  9. เอ้อ

เอ้อ New Member Member

60
    3
    0
    โห....ถามกลับได้ดี..ผมเคยโดนอีม่วงเลย เขาบอกว่า"น้อง...นี่มันรถซิ่งนี่ ดัดแปลงมาป่าว" ผมตอบว่า"มันมาแบบนี้จากโรงงานแหละครับ" แล้วก็เบิ้ลเครื่องตูมๆให้ฟัง แต่ไม่เห็นพี่แกจะจับนะ ก็ปล่อยผมมาเฉยๆน่ะ

ว่าแต่เมื่อสามสี่วันก่อนผมเข้ากทม เกือบจะสุดmotor wayแย้ว เจอท่านบีกับคู่ใจกับลังควบโคลท์ปุเลงๆอยู่ ไอ้เราก็กดแตรเรียกไปหลายที อุเหม่...ไม่ยอมมองหน้า..สงสัยคิดว่าผมหาเรื่อง แหะ แหะ...ขอโทษทีนะก๊าบบ นานๆเจอกันบนถนนเลยทักรุนแรงไปหน่อยน่ะ

10. Super Colt

2,980
    11
    0
    ขอโทษทีค้าบบบบบ ไม่รู้ว่าเป็นเอ้อ คราวหน้า ปาดหน้าเลยนะครับ เพราะ บีบแตรนี่ผมไม่รู้จิงๆว่าบีบคันไหนอ่ะ ขนาดวันก่อน พี่ชายผมก็ทำแบบเอ้อแหละ บีบแตรผมยังไม่รู้เรื่องเลยจนมาถึงบ้านอ่ะ โดนด่าไปทีถึงนึกออก 55555

อีกอย่างผมไม่สู้คนคร้าบบบบ 55555:D :D ไม่งั้นตายตั้งกะ15 แล้ววว

11. sleep

sleep New Member Member

91
    1
    0

นี่ก็ผ่านมาไม่กี่ปีเองซิเนี้ย 555

12. เอ้อ

เอ้อ New Member Member

60
    3
    0
    แหะ แหะ...ไอ้เราก็เห็นหน้าแข็งทื่อเชียว มองตรงอย่างเดียว ไอ้รถบ้าที่ผมขับก็ดันเปิดกระจกไม่ได้เสียด้วย เอาเทปแปะไว้ เลยแซงไปเฉยๆน่ะจ้ะ ถ้าปาดหน้าผมกลัวบีเลิกไม่สู้คนแล้วหันมาแตะผมแทน...แบบนั้นผมหักครึ่งแหงๆ

13. Super Colt

2,980
    11
    0

555555 แสดงว่าเอาคันในรูปด้านซ้ายมาใช่ม่ะ ถ้าเอาคันในรูปปาดหน้าจะไม่โกรธเล้ยยยย เป็นบุญของมัน อิอิ :D :D

14. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    คราวหลัง เอา "เขียด" ปาดหน้าแทนเลยพี่ จะได้เห็น 5555:p

15. Sarai06

Sarai06 New Member Member

59
    0
    0

เอาอีกแล้วนะ โป้ย

เห้อออออออออออออ:rolleyes:

16. Marky

1,819
    12
    0
    :D ...เขียด ตะ ปาด ...อิอิ

17. Super Colt

2,980
    11
    0
    ขอร้องงงงงงงงงง อย่าเล่นมุข :eek: :eek:

สงสารพี่อั๋นหน่อย :p :p

18. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek:

19. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  20. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    อืม...เอามุขไหนอีกดีน้า.......อิอิ

21. Marky

1,819
    12
    0
    :D ...พอแล้ว เพราะพี่Bee ขอร้องงงงงงง...อิอิ

22. Pam Pam

Pam Pam Guest

0
    0
    0
    ไปโดนแถวไหนมา บอกมั่งดิ จะได้เอารถไปลองของมั่ง

รถบ้านๆ แต่ซ่อนไว้เต็มเลย

ว่าแต่ว่า เครื่องง่ะ วันที่ 17 ทำให้ไม่ทันแล้วนะ วันนี้จะทำรถเลียดก่อน

ไม่งั้น ต้องทำไปวิ่ง งานลิโพ จะได้ไม่โดนเต่ากัดยาง ไม่เหงาอยู่ข้างหลังอีก

มาม๊ะ อยากลองวิชาอีกเรื่อยๆ น่า

( เฮ้อ ทำอะไรก็แรง - คิดดู Mivec 1.6 ใครว่าไม่แรง ของเราแรงจนหงายท้องเลย 555 )

23. Super Colt

2,980
    11
    0
    โอยยยย... โดนตั้งนานแย้ววว ด่านอโศก4ไง บนทางด่วน

ว่าแต่ ขอบคุณมากครับพี่ที่จะทำเครื่องให้ :D แต่ตอนนี้ ม่ายมีตัง:eek:

24. EmOtiOn

EmOtiOn New Member Member

187
    2
    0
    ใช่ๆอย่าไปยอมมัน

25. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    :D :D :D อย่าไปยอมครับ........

26. nologo

nologo Member Member

140
    2
    18
    ตอบได้ดีคับตำรวจคงอึ้งไปนานคงไม่กล้าเล่นมุขนี้อีกแน่เจอแบบนี้

:D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้