เจอแล้วบอกต่อด้วยนะครับ เตือนภัยรายวัน...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ปาลิตา มงคล, 2 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เจอแล้วบอกต่อด้วยนะครับ เตือนภัยรายวัน อันตรายมากๆๆเกิดขึ้นแบบไม่ได้ตั้งตัวเลยยังเสียใจกบเหตุการที่เกิดขึ้นยุเลย เฮ้อ !!!!!

1. มันเเข็งมากๆๆเสียบเข้าถึงกะหักเบยยยย..^^

2. ผมต้องรีบเอาออกและ เริ่มเปาะทั้งคันแล้วเหมือนกัน

3. ทีหนีบมันแข็งมากๆๆๆ

4. ที่หนีบผิดน่ะเนี่ย

5. อยากได้ คอนโซน นอก ก็บอกแฟนดีๆก็ได้ครับพี่ ^__

6. Singto Kuakam

Singto Kuakam Guest

0
    0
    0
    ตกลงของเขาแข็งหรือรถเราเปาะ555 ล้อเล่นน้า

7. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ ผมมีขายยกกรอบกลางเลย

9. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    น้ำหอมรุ่นนี้ เสียบได้แน่นอยู่ช่องเดียวที่ช่องแอร์เหนือวิทยุด้านซ้าย ตรงมุมขวาบน ช่องมันจะเล็กสุดไม่มีหลวม :)

10. รถที่บ้านหักหมดกับไอ้นี่และ. ผมไม่ใช้ครับ ปลูกมะลิเเล้วเก็บดอกใส่เป็นรายวัน

11. ต้องระวังอีกอย่างคับถ้าน้ำหอมหกโดนตรงที่ทำสี ถึงกับด่างกันเลยคับ

12. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    ถ้าเอาช่องแอร์ติดต่อคุณแจ๊คเลยนะ วันพฤหัสว่าง จะส่งมือจับประตูไปให้จะได้ใส่ไปกล่องเดียวกันเลย :)

13. ได้ครับพี่ดิวพี่เเจ๊ค+สวิทไฟประตูสองอันครับ

14. ผมเคยเป้นครับเคสนี้ เอากาวร้อนแต้มเบาๆๆ พอยุ่ได้ ทุกวันนี้ใช้น้ำหอมกระป๋องหาที่วางยากแต่ไม่เจ็บตัวว นะพี่วรวุฒิ ครับ

15. Topjing Pokom

Topjing Pokom Guest

0
    0
    0
    อาวแล้วไง งานจะเข้าผมป่าวเนี้ย555

16. ค่อยๆๆแงะ มันติดหนึบบบ

เกือบเป็นเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้